[FC] AliceSoft -New Game (2020)

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Để ý mới thấy có vài turn, Prep Phase cho Quest tăng quân mỗi land, tính ra lợi hơn đi chi viện :sheep:
quest nào bác, đang cạn quân rồi đây, còn có 4 vạn, chết đến 25% rồi, trong khi mới turn 8

lightwindonthesky

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
1
thế del nào cái spoil thằng bạn đưa mình là thật =))
cũng không biết nữa, mày mò thôi :yaoming: nếu cheat dẫn đến end này thì phải nói als rất có tâm, làm cả end cho cheater, để tôi làm phát new xem có cải thiện không, hay còn cần điều kiện gì để kích hoạt god phase

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
quest nào bác, đang cạn quân rồi đây, còn có 4 vạn, chết đến 25% rồi, trong khi mới turn 8
chỉ dùng được 1 lần thôi, Heal cho 1 vùng 140k quân hoặc Leazas/free city mỗi thằng 70k hoặc Zeth/Helma mỗi thằng 70k
Quest này nhé:
徴兵作戦

mdragonminh

Member
Reaction score
6
Credits
0
thế del nào cái spoil thằng bạn đưa mình là thật =))
cũng không biết nữa, mày mò thôi :yaoming: nếu cheat dẫn đến end này thì phải nói als rất có tâm, làm cả end cho cheater, để tôi làm phát new xem có cải thiện không, hay còn cần điều kiện gì để kích hoạt god phase
Spoil

lightwindonthesky

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
1
[SPOIL]Chơi tiếp đi Cheater-kun Sill bị dính megaman nên mới dẫn đến arc 2 đấy =))[/SPOIL]
dính megaman là dính cái gì? Dằng nào tôi cũng phải chơi lại vì tính turn sai lầm không làm được cái god barrier, không lên được arc 2

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
dính megaman là dính cái gì? Dằng nào tôi cũng phải chơi lại vì tính turn sai lầm không làm được cái god barrier, không lên được arc 2
megaman là thằng rockman đấy, còn thằng rockman là gì thì lên google tra nhé

P/S : em Nikkou ngon ăn ghê, :70: lấy đc mà có cảm giác Rance nó cắm sừng thằng Ken

lightwindonthesky

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
1
rockman? Cái thằng diệt virus trong cái truyện ngày xưa á ? Tôi nhớ có 2 thằng megaman, 1 là trong bộ battle network, 2 là megaman x, 2 thằng tạo hình giống hệt nhau
nikkou công nhận ngon thật =)) Mà thế bất nào nikkou hóa được từ forrm kiếm về người nhỉ, không biết lão chaos có forrm người ntn nữa =))

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
rockman? Cái thằng diệt virus trong cái truyện ngày xưa á ? Tôi nhớ có 2 thằng megaman, 1 là trong bộ battle network, 2 là megaman x, 2 thằng tạo hình giống hệt nhau
nikkou công nhận ngon thật =)) Mà thế bất nào nikkou hóa được từ forrm kiếm về người nhỉ, không biết lão chaos có forrm người ntn nữa =))
ý bác đó ví thằng Bird giống Mega man vậy thôi mà
mà mấy bác farm sao cho mấy em thế nào, tôi thấy mỗi em 20 sao là đc rồi nhỉ, đổi qua farm sao cho mấy em khác sẽ giúp tăng chỉ số mạnh hơn

lightwindonthesky

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
1
ý bác đó ví thằng Bird giống Mega man vậy thôi mà
mà mấy bác farm sao cho mấy em thế nào, tôi thấy mỗi em 20 sao là đc rồi nhỉ, đổi qua farm sao cho mấy em khác sẽ giúp tăng chỉ số mạnh hơn
vẫn cần người dịch đống chỗ đó xem lý do xiên là gì, bird cả game không thấy tự nhiên đoạn cuối xuất hiện xiên sill hư cấu vê lờ
farm sao tôi thấy 30 đi, nếu bác chơi ng+ có point sớm chia vào +30% exp thì lên 30 không khó

mdragonminh

Member
Reaction score
6
Credits
0
Nikkou hóa form người để địt thì mới lập được giao ước để xài được.
Và các điều kiện để mở arc 2 có thể đạt được qua nhiều playthrough, ông thiếu mỗi điều kiện phá god barrier thì chơi lại game mới làm xong cái đó rồi lấy ending C cũng đc