[FC] AliceSoft -New Game (2020)

lightwindonthesky

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
1
Arc 2
3somes với 2 gái thì tuyệt vời mẹ rồi ông ơi, tưởng nikkou nó vào tay thằng nào thì sau này tôi sẽ thuê als râmke lại để t xiên thằng đó, arc 1 còn bao nhiêu gái chưa chịch được, wtf gái thì nhiều mà không có cảnh chịch thì eroge kiểu gì không biết

bác cho tui xin save chơi lại dc ko , tui chơi đến đoạn qua Japan xong mấy turn sau bị thằng hero thông ass end game luôn
làm sao để tôi gửi file save cho bác bây giờ =))
Bác qua japan là đời bác sure mọc sừng rồi, đừng qua japan =)) Mà kể cũng tài, omachi các kiểu ở sengoku rance kể cả true end đều có thể clear được dokyuuganryu cướp mấy ẻm về mà nâng moral lên love mà lên rance 10 lại quay lại với thằng youkai king, đù mé sừng everywhere

mdragonminh

Member
Reaction score
6
Credits
0
3somes với 2 gái thì tuyệt vời mẹ rồi ông ơi, tưởng nikkou nó vào tay thằng nào thì sau này tôi sẽ thuê als râmke lại để t xiên thằng đó, arc 1 còn bao nhiêu gái chưa chịch được, wtf gái thì nhiều mà không có cảnh chịch thì eroge kiểu gì không biết

Bác qua japan là đời bác sure mọc sừng rồi, đừng qua japan =)) Mà kể cũng tài, omachi các kiểu ở sengoku rance kể cả true end đều có thể clear được dokyuuganryu cướp mấy ẻm về mà nâng moral lên love mà lên rance 10 lại quay lại với thằng youkai king, đù mé sừng everywhere
Tiếc là Ludo là một thằng ysl =)))))))
Chỉ mong hắn chuyển kiếp vào Ale nữ rồi đánh thua Toushin Toshi để ăn rape sml ra mà lại không được

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Arc 2
Arms Arc cũng là char tôi cực thích, thích nhất hồi Rance 8 ấy chứ :D
à điều kiện kích hoạt skill 1 của em Nikkou là gì thế, có bác nào biết ko

lightwindonthesky

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
1
Tiếc là Ludo là một thằng ysl =)))))))
Chỉ mong hắn chuyển kiếp vào Ale nữ rồi đánh thua Toushin Toshi để ăn rape sml ra mà lại không được
mấy thế giới đấy trùng nhau à man, nếu ludo sinh đầu tiên thì sao nó không là supreme god mà lại là mấy thằng vớ vẩn nhỉ

sniperbaby

Member
Reaction score
2
Credits
7

tại tui nghe nói có điểm CP đầu game nó mạnh hơn chứ tui chơi gà lắm def ko nổi bị nó đánh chạy về japan còn bị thằng hero thông nữa mới đau :thatvong:

mdragonminh

Member
Reaction score
6
Credits
0
mấy thế giới đấy trùng nhau à man, nếu ludo sinh đầu tiên thì sao nó không là supreme god mà lại là mấy thằng vớ vẩn nhỉ
Spoiler arc 2

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
điều kiện cứu Hornet là gì thế, sao tôi cứu toàn fail

mdragonminh

Member
Reaction score
6
Credits
0
điều kiện cứu Hornet là gì thế, sao tôi cứu toàn fail
Kể từ sau cái node hồi máu bạn chỉ được đánh trong tổng 7 rounds (có 4 trận)
Ví dụ trận đầu 1 round 3 trận còn lại mỗi trận 2 round