[FC] AliceSoft -New Game (2020)

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Fate girls cũng do ông chúa quyết thôi, khối em xứng đáng hơn ấy, rizna, kenshin, maria. Thấy tốt nhất vẫn để maria tiếp tục yêu rance

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Theo mình thì ngược lại, maria xứng đáng làm fate girls của Rance, ẻm thật sự yêu Rance. Maria gắn liền với Rance rất là lâu, đồng sinh ra tử vô khối lần, lần nào Rance cần, Maria đều xuất hiện, từ Rance 2 đến h. Mà có khi ẻm cặp DR do nó giống y cha nó đấy
cái này thì sai rồi, thực ra tình cảm của Maria với Rance nó giống như first crush thôi. Mà Dark Rance là thằng có tình cảm với Maria trước nhé - tình cảm dạng crush thôi chứ chả đen tối gì đâu, ở act 1 rance 10 DK nó mới có 6-7 tuổi thì yêu đương méo gì.
Vụ đồng sinh ra tử thì nói thật là méo có =)). Mà fate girl đâu có nghĩa là phải yêu đậm, Shizuka nó có yêu Rance mấy đâu
[MENTION=7437]kaidou[/MENTION]: cái name của collection là gì thế.
Edit: dùng google trans đã dịch được rồi, có 2 set à =)). trong đám này ngoài Shizuka méo đứa nào không có con với Rance cả (Sill về sau cũng có)

Last edited:

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Ở mà để ý mới thấy thứ tự của 2 set
Feliss = Feb = anh cả
Isoroku = Rangi = anh hai
Kalar = Reset = chị cả
Lia = Zance = anh ba
Magic = Suzane = chị hai
Shizuka = ???
Sen = Tone = chị ba

đúng thứ tự ra đời luôn =))

kaidou

Otaku Wannabe
Reaction score
107
Credits
164
Ở mà để ý mới thấy thứ tự của 2 set
Feliss = Feb = anh cả
Isoroku = Rangi = anh hai
Kalar = Reset = chị cả
Lia = Zance = anh ba
Magic = Suzane = chị hai
Shizuka = ???
Sen = Tone = chị ba

đúng thứ tự ra đời luôn =))
Thấy shizuka tụi nó có theory loli nagi là con của Rance =)) (thấy có shark teeth)

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Như bác nói đó fate girls chắc gì yêu thằng rance, còn mấy em yêu rance thật lòng lại ko phải fate girl, vì thế tôi càng né vụ mấy em chuyển qua thích thằng khác. Giả sử như Kenshin nó quay qua yêu thằng kentaro thì mấy bác chịu đc ko, tôi thì ko nhé. Hell say no with Maria x DR

kaidou

Otaku Wannabe
Reaction score
107
Credits
164
Như bác nói đó fate girls chắc gì yêu thằng rance, còn mấy em yêu rance thật lòng lại ko phải fate girl, vì thế tôi càng né vụ mấy em chuyển qua thích thằng khác. Giả sử như Kenshin nó quay qua yêu thằng kentaro thì mấy bác chịu đc ko, tôi thì ko nhé. Hell say no with Maria x DR
Để Maria x Dark Rance là ngon rồi, dù gì Rance cũng chỉ coi Maria là bạn chịch, để em ấy yêu đứa khác coi như TADA cho good end còn gì =))

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Với rance thì con nào chả là bạn chịch, mà thử động vào xem, đời sẽ tàn như medusa thôi

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
bác phải hiểu cái định nghĩa của fate girl, fate man. Người định mệnh của nhau là khi mà cả 2 có cố tránh né nhau, hay làm trò gì để tách ra đi chăng nữa thì đều sẽ có những sự kiện ngẫu nhiên diễn ra kéo chúng nó lại, và đến cuối cùng thì có thế vì 1-2 điều gì đó mà chúng nó méo thể nào không ở cạnh nhau được nữa. Fate chứ không phải Love, Maria yêu Rance, okay, Maria cũng luôn chạy theo Rance những có bao giờ đuổi kịp trong khi cái đám fate girl, đại đa số chúng nó còn méo thèm quan tâm đến thằng Rance, đi đâu thì đi kệ mịa nhưng kết quả cuối cùng thì vẫn đụng mặt nhau

Với rance thì con nào chả là bạn chịch, mà thử động vào xem, đời sẽ tàn như medusa thôi
cái này thì sai nhé, có vài đứa mà Rance không coi là bạn chịch đâu, chẳng qua Rance nó tsun thôi (có event confirm luôn nhé). Mà Rance xử Medusa không phải vì Medusa rape Rizna hay Kaoru đâu, one turn Zeth đám đấy có bị sao đâu mà Rance vẫn hạ kiếm không chần chừ, Rance nó giết vì con Medusa không phải gái 100% + nó bắt nạt gái xinh (lúc vừa đến Zeth Rance được xem trực tiếp nó tra tấn 1 con commander của Zeth)

Last edited:

kaidou

Otaku Wannabe
Reaction score
107
Credits
164
Bác nói sao ấy, đơn cử giữa Shizuka với Maria là thấy rõ khác biệt giữa nữ chính với bạn chịch, chơi Rance IX mấy event của shizuka coi sweet không tưởng tượng được :))

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Cũng tiếc nhỉ, medusa hot thế mà, biết đâu sau này update cảnh chịch medusa. Khối em mình mong có cảnh chịch, game cuối gì đâu mà chả cho chịch gái thoải mái.