[FC] AliceSoft -New Game (2020)

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Nói ra là Rance được cái bệnh cuồng dâm mà Manly nên các em ban đầu rõ là thù địch mà dần dà thành ra yêu Rance hết.
Ko tính đến chuyện Rance đi r@p* gái lăng nhăng ,chỉ riêng việc em Maria sau khi bị Rance hành hạ ở R2 mà về sau vẫn yêu anh như điếu đổ thế kia là thấy Rance chắc tu 30 kiếp rồi mới may mắn như rứa.
Lại còn có tiếng sét ái tình của Kenshin nữa chứ =))
Tu 30 kiếp, tới kiếp 31 thì đi r@pe vòng vòng à :troi:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Nói ra là Rance được cái bệnh cuồng dâm mà Manly nên các em ban đầu rõ là thù địch mà dần dà thành ra yêu Rance hết.
Ko tính đến chuyện Rance đi r@p* gái lăng nhăng ,chỉ riêng việc em Maria sau khi bị Rance hành hạ ở R2 mà về sau vẫn yêu anh như điếu đổ thế kia là thấy Rance chắc tu 30 kiếp rồi mới may mắn như rứa.
Lại còn có tiếng sét ái tình của Kenshin nữa chứ =))
Two Word : Jap Style --> Lucky Bastard :botay:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Ai kiến nghị AliceSoft cắt... của hắn đi :)) .
Bợn ko nhớ ở cái Sex change Temple ,nếu Rance biến thành con gái thì có rất nhiều em sẽ tự tự à :muttay:
Mất đi Hyper Weapon thì khổ còn hơn bị sex change =))

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Bợn ko nhớ ở cái Sex change Temple ,nếu Rance biến thành con gái thì có rất nhiều em sẽ tự tự à :muttay:
Mất đi Hyper Weapon thì khổ còn hơn bị sex change =))
cần gì, phần Rance 8, bị nguyền rủa bất lực, hắn đã đưa dao lên cổ rồi, may mà Kanami ngăn kịp =))

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
cần gì, phần Rance 8, bị nguyền rủa bất lực, hắn đã đưa dao lên cổ rồi, may mà Kanami ngăn kịp =))
Rance mà không ứ ừ ư được thì đâu còn là Rance. Chén ép vậy sao ảnh chịu nổi đòi tự tử là đúng rồi

_D3vjl_

Member
Reaction score
4
Credits
0
Các bạn ơi cho mình hỏi:
Mình mới cài xong cái RanceQuest nhưng mình chưa chơi nó 1 tí gì cả và mình update nó lên bản Magnum luôn thì có sao không ?
Và khi mình chạy cái Updater trong Magnum thì nó hiện lên cái này:
Như vậy là Updater thành công hay thất bại ?.
Cả khi mình chạy game RanceQuest.exe thì màn hình game nó cứ hiện lên cái thông báo này:
Mình ấn OK thì nó hết và vào game bình thường nhưng cái thông báo đó là sao ?
Mình cũng có download cái UPDATE 1150 trên trang này http://www.hongfire.com/forum/showthread.php/319622-AliceSoft-2011-2012-RPG-Rance-Quest-RQ-Magnum-v2-082-TADA-MOD-NOV-7TH-UPDATE nhưng khi mình chạy cái .exe trong đó nó cứ hiện lên 1 cái thông báo và mình chẳng biết là nó có được hay không cả, nhưng chắc là không được vì mình vô game vẫn thấy tiếng J.
Mình thấy trong Version.txt ghi là 2.000.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
RQ nếu nhờ ko nhầm thì phải install theo thứ tự.
Bản Original => ver 1.100 => 1.150 => ver2.0 (Magnum)

Game đã có patch Eng đâu mà vào game chả ra Jap =))