[FC] AliceSoft -New Game (2020)

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
nhiều lắm, là mấy con heal 0 giải debuff ý, nó là loại generic noname. Turn 1 lúc cứu kalar nó cho cái hòm 3 con ý, trong đó chắc chắn có 1 con có skill heal 0. Vác vô để giải hóa đá
à ra là chiêu giải debuff, đâu có kèm heal :(, tôi chỉ sợ ko đủ máu chịch xả giao với boss thôi, chứ chiêu hóa đá thì ko sợ

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
à ra là chiêu giải debuff, đâu có kèm heal :(, tôi chỉ sợ ko đủ máu chịch xả giao với boss thôi, chứ chiêu hóa đá thì ko sợ
đánh con medusa đầu game nó có 700k - 1 củ máu thôi mà.
Hornet route tốt nhất là turn 2 one turn Helman, xong rỉa 3 nước kia mỗi nước 1 phát(3-4-5), đến 6 cứu miki, 7 shut up Sharila 8 cứu Hornet, 9 đâpk medusa 10 đi thit nốt Pi-R, Lexington, Kay

kaidou

Otaku Wannabe
Reaction score
107
Credits
164
cày 0AP team đi bác, đầu game đi Leazas lấy Rick rồi 1 turn Helman (Rolex). Bác muốn 1 turn Helman ez thì cày Full Kalar và Magic (Leila nếu có), cỡ rank 30 là Babolat ra đi lẹ lắm.

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
cày 0AP team đi bác, đầu game đi Leazas lấy Rick rồi 1 turn Helman (Rolex). Bác muốn 1 turn Helman ez thì cày Full Kalar và Magic (Leila nếu có), cỡ rank 30 là Babolat ra đi lẹ lắm.
đã team 0 AP thì bez buff dmg còn nhanh hơn

kaidou

Otaku Wannabe
Reaction score
107
Credits
164
đã team 0 AP thì bez buff dmg còn nhanh hơn
Thì đấy, đầu game xác định team để cày đã thì chơi mới dễ:
0AP: Rance, Rick, Rolex, Aegis là những char dễ lấy hoặc may thì có thêm Kii, Krutche Muffin, Ex
1 nuke mỗi hệ, ưu tiên char có nhiều card

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Thì đấy, đầu game xác định team để cày đã thì chơi mới dễ:
0AP: Rance, Rick, Rolex, Aegis là những char dễ lấy hoặc may thì có thêm Kii, Krutche Muffin, Ex
1 nuke mỗi hệ, ưu tiên char có nhiều card
team 0 ap thì ai cũng muốn dùng rồi, cơ mà tôi thấy train lv đều thì team dame sẽ to hơn, chưa kể team kị hệ hack dame kinh lắm, nhất là 1 số em có skill debuff lên đối phương tỉ lệ 100% làm boost dame cho mấy tướng cùng hệ dame x2 x3 là bình thường
đầu game tôi train lv 20, cuối game train lv 40, sau khi train cả lũ rồi ko khoái dùng team 0 AP nửa, thật ra thì chỉ vác team 0 ap ra đập boss thôi
Rolex nếu ko one turn Helman và đập boss tay đôi thì sẽ có char mạnh hơn
team 0 ap thì có thêm Ganzi cũng bá đạo lắm lv 60, gần như cao nhất xóm nhà lá rồi, tôi lụm đc 1 con non character lv 66
dame cao ngất ngây con gà tây thì nên train Lei, còn máu trâu nhất xóm thì Miki cơ mà train Miki đúng là 1 cực hình
game còn có 1 số con có skill gây dame khi hp tụt, như em bên zeth, hp 50% mới sử dụng đc, dame thì rất to rồi

Last edited:

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
team 0 ap thì ai cũng muốn dùng rồi, cơ mà tôi thấy train lv đều thì team dame sẽ to hơn, chưa kể team kị hệ hack dame kinh lắm, nhất là 1 số em có skill debuff lên đối phương tỉ lệ 100% làm boost dame cho mấy tướng cùng hệ dame x2 x3 là bình thường
đầu game tôi train lv 20, cuối game train lv 40, sau khi train cả lũ rồi ko khoái dùng team 0 AP nửa, thật ra thì chỉ vác team 0 ap ra đập boss thôi
Rolex nếu ko one turn Helman và đập boss tay đôi thì sẽ có char mạnh hơn
team 0 ap thì có thêm Ganzi cũng bá đạo lắm lv 60, gần như cao nhất xóm nhà lá rồi, tôi lụm đc 1 con non character lv 66
dame cao ngất ngây con gà tây thì nên train Lei, còn máu trâu nhất xóm thì Miki cơ mà train Miki đúng là 1 cực hình
game còn có 1 số con có skill gây dame khi hp tụt, như em bên zeth, hp 50% mới sử dụng đc, dame thì rất to rồi
tớ thường chỉ train 2 team, 1 team early 1 team lê lết.
Mà 0 AP phải kể đến nikkou, skill 0 AP deal dmg 1,5 như thánh sư tử. Mỗi tội turn 8-9 mới có như Hornet. À không, nikkou skill cần điều kiện gì ý

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Nikko skill 0 ap cần phải có debuff lên đối phương mới kích hoạt đc nên em nó tính ra ko nên đi chung team 0 ap

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
Confirm Nagi và Shizuka là con của Rance :132:

là thế nào ấy nhỉ, shizuka và Nagi chỉ là chị em cùng mẹ khác cha thôi mà
mà cho mình hỏi điều kiện mở part 2 đi, kì này làm đủ điều kiện cả rồi chỉ thiếu mỗi rape em god, nhưng mà nhớ rape ẻm trước đây rồi ( sau đó bị Kay đến thông )
trên wiki bảo phải giải phóng 4 quốc gia, mà mình thì chưa giải phóng đc quốc gia nào