[FC] Eushully-chan ~ Hero or Demon King, choose your own destiny ! ~

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
chú shimyou chơi tới đâu rồi, đệt, chưa gì mà anh main đã được bé mirai bú mút cho rồi, dù đúng là ta tính đi mirai route cơ mà thế này hình như hơi nhanh quá :mohoi: mà lần đầu của anh main cũng chảy máu y chang coi gái vậy trời =))
Nhớ cẩn thận khi vào route Mirai nhé =))

Nhiều bạn fail khi vào route Mirai lắm đó =))

Shinmyou

Zombie!
Super Members
Reaction score
255
Credits
0
Đang lag máy chưa chơi được gì hết :die:
Mấy con hàng kia cho vào tag spoil hết coi

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0
có vẻ khó nhỉ, thôi cứ có event nào của mirai thì vào còn lại bơ hết cho chắc ăn :run:
chú shim còn trên trường không

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
có vẻ khó nhỉ, thôi cứ có event nào của mirai thì vào còn lại bơ hết cho chắc ăn :run:
chú shim còn trên trường không
Thực tế muốn vào route của em Mirai thì phải đi tìm em ấy khắp nơi nên dể ko để ý tới với lại chọn sai choice nữa =))

nnviet

Legendary Fapper
Reaction score
65
Credits
15
game Soukoku này, muốn vào route em nào thì event của em ấy cứ chọn hàng thứ 2. Đến khi nào có H cảnh đầu tiên thì y như rằng ở lượt lựa chọn tiếp theo sẽ là vào route. Tớ vào route Mirai rất dễ dàng có gì khó khăn đâu nhỉ. Mấy bạn mới chơi cứ an tâm, làm hết sức có thể cho đến khi được thấy Hscence mỗi em thì vẫn chưa vào route đâu mà.

ps: lâu lâu có lựa chọn 1 ở 1 số event hiếm, mỗi lần lựa chọn save lại rồi vào bảng info xem là biết ngay thôi mà.

Last edited:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
game Soukoku này, muốn vào route em nào thì event của em ấy cứ chọn hàng thứ 2. Đến khi nào có H cảnh đầu tiên thì y như rằng ở lượt lựa chọn tiếp theo sẽ là vào route. Tớ vào route Mirai rất dễ dàng có gì khó khăn đâu nhỉ. Mấy bạn mới chơi cứ an tâm, làm hết sức có thể cho đến khi được thấy Hscence mỗi em thì vẫn chưa vào route đâu mà.

ps: lâu lâu có lựa chọn 1 ở 1 số event hiếm, mỗi lần lựa chọn save lại rồi vào bảng info xem là biết ngay thôi mà.
Cậu nói thiếu chính xác rồi :acac:

Tất cả các Choice của các em thì chọn Choice 2 là đúng nhưng chỉ riêng lựa chọn Choice lần đầu của Akari thì lại phải chọn Choice 1 ( Akari là trường hợp cá biệt =)))

Thường thì Event của các em luôn xuất hiện ở căn cứ của mình của riêng em Mirai là phải đi tìm nên khá vất vã :acac:

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0
cho hỏi sau khi cứu 3 bé imouto thì sẻ kiếm được card của các bé, card của Syaneorka hình như có effect tăng damage phải không, nếu đúng thì sài làm sao, tại tưởng nó xài giống card của atori cứ để phía sau syuya hay kaito là tăng damage nhưng mà lúc mình thử thì không được

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
cho hỏi sau khi cứu 3 bé imouto thì sẻ kiếm được card của các bé, card của Syaneorka hình như có effect tăng damage phải không, nếu đúng thì sài làm sao, tại tưởng nó xài giống card của atori cứ để phía sau syuya hay kaito là tăng damage nhưng mà lúc mình thử thì không được
Chẳng phải có mấy Card tớ dịch rồi à :acac:

Mấy Card Cost 1-2 phải ko :acac:

Status
Not open for further replies.