[FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Released) [ver 2]

Status
Not open for further replies.

quoc3D

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Hero or Demon King, choose your own destiny ! ~ [ver 2]

Cho mình hỏi ngu tí cái genrin 2 ra năm 2003 nhưng năm 2008 ra cái edition và cái append disk gì ấy có gì khác không :mohoi:
tại mình không hiểu nên hỏi :mohoi:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Re: [FC] Eushully-chan ~ Hero or Demon King, choose your own destiny ! ~ [ver 2]

Cho mình hỏi ngu tí cái genrin 2 ra năm 2003 nhưng năm 2008 ra cái edition và cái append disk gì ấy có gì khác không :mohoi:
tại mình không hiểu nên hỏi :mohoi:
Hình như ko khác nhau :mohoi:

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

có vẻ như nãy giờ trong đây nóng lắm nhỉ ai cũng :mohoi::mohoi:

quoc3D

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
1

Hình như ko khác nhau :mohoi:
Thank bạn mà sau cái patch ver 2 ra sau cái genrin 2 những 3 năm vậy mình thấy mấy game sau này của eushully thường thi không lâu thế :mohoi:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Thank bạn mà sau cái patch ver 2 ra sau cái genrin 2 những 3 năm vậy mình thấy mấy game sau này của eushully thường thi không lâu thế :mohoi:
Để phục vụ fan mà cậu :mohoi:

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

seriously why is everyone :mohoi:???

quoc3D

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
1

Sẵn đây cho mình hỏi cái Meishoku no Reiki gì đó có hay không :hoi: nó có dark gây ức chế không mình không chịu được với mây cái đó đâu :omg2:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Sẵn đây cho mình hỏi cái Meishoku no Reiki gì đó có hay không :hoi: nó có dark gây ức chế không mình không chịu được với mây cái đó đâu :omg2:
Nó có 2 dạng :mohoi:
+ Ver 1: Vào vai Maou để huấn luyện Princess để lấy Magic -------> action
+ Ver 2: Vào vai Hero ......
Chơi chưa đc bao nhiêu thì máy hư mấy game luôn -----> lười cài -------> ko chơi luôn
Nhưng nhận xét 1 điều: Ức chế hay ko mà ko biết chơi thì cũng như ko :mohoi:

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0

theo mình là nó dark đấy vì cậu sẻ vào vai maou đi chinh phục các nước khác mà

quoc3D

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
1

Nó có 2 dạng :mohoi:
+ Ver 1: Vào vai Maou để huấn luyện Princess để lấy Magic -------> action
+ Ver 2: Vào vai Hero ......
Chơi chưa đc bao nhiêu thì máy hư mấy game luôn -----> lười cài -------> ko chơi luôn
Nhưng nhận xét 1 điều: Ức chế hay ko mà ko biết chơi thì cũng như ko :mohoi:
Vậy cái gameplay của nó bạn thấy có khoai không nếu khó quá thì mình cũng out :mohoi:

Status
Not open for further replies.