[FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Released) [ver 2]

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Re: [FC] Eushully-chan ~ Hero or Demon King, choose your own destiny ! ~ [ver 2]

Làm sao đổi leader được vậy mấy bợn cứ để syuya hoài chán quá :stress:
Sau khi đánh thắng Hanggeti trong DW thì có thể chế đc Card Leader khác
Nhớ phải lụm mấy quả trứng để chế mấy viên ngọc dùng trong việc chế Card Leader

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Hero or Demon King, choose your own destiny ! ~ [ver 2]

cho mình hỏi trong soukoku có lần mình đi angel trong cái shop material có bán mấy cái hộp đỏ tím vàng đen gì đó đó để chế mấy viên ngọc xanh đỏ tím vàng để chế card leader mà giờ chơi chưa thấy bác nào giúp mình tí
PS:Rap lặn luôn rồi à?

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

cho mình hỏi trong soukoku có lần mình đi angel trong cái shop material có bán mấy cái hộp đỏ tím vàng đen gì đó đó để chế mấy viên ngọc xanh đỏ tím vàng để chế card leader mà giờ chơi chưa thấy bác nào giúp mình tí
PS:Rap lặn luôn rồi à?
Sau khi cậu đánh thắng thằng chủ cửa hàng trong trận Warrior Battle ở Arena thì sẽ có (ko biết có nhớ sai ko nữa) :mohoi:

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

Sau khi cậu đánh thắng thằng chủ cửa hàng trong trận Warrior Battle ở Arena thì sẽ có (ko biết có nhớ sai ko nữa) :mohoi:
vậy chừng nào mới đánh được chủ cửa hàng mình đánh xong hết trong đó mà ổng chưa chịu đánh với mình

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

vậy chừng nào mới đánh được chủ cửa hàng mình đánh xong hết trong đó mà ổng chưa chịu đánh với mình
Cậu lượm đc Card Item Important này chưa :mohoi:

Lượm nó thì Warrior Battle sẽ có :mohoi:

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

được rồi cám ơn bác để mình về xem

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0

chưa thấy vẩn đang hóng đây

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Nói ngày 9/11 nhưng có thể vài ngày sau mới có hàng đấy =))

Status
Not open for further replies.