[FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Released) [ver 2]

Status
Not open for further replies.

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Hero or Demon King, choose your own destiny ! ~ [ver 2]

Kill con Boss 400 HP của cái AP 3 mới có
Hôm nay ngồi train nữa buổi và kết quả là 5 Card Leader lên Max LV =))
max lv card leader narumi 5 sao rồi sao chưa chế đc 6 sao bác :hoi: à em chế đc card em hướng dẫn rồi bác dịch hộ em luôn phát :mohoi:

Last edited:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Re: [FC] Eushully-chan ~ Hero or Demon King, choose your own destiny ! ~ [ver 2]

max lv card leader narumi 5 sao rồi sao chưa chế đc 6 sao bác :hoi: à em chế đc card em hướng dẫn rồi bác dịch hộ em luôn phát :mohoi:
Chế đc mà cậu ở gần chổ chế Card Hero Syuya ấy :mohoi:

+ Effect 1: [Special] レヴェリィ / Evolution: Khi Card này được Summon lên sân thì nó nhận được Status《Evasion》 và ko thể hoạt động trong lượt đó. Card này chỉ được Summon lên sân thông qua Effect của Card khác mà thôi
+ Effect 2: [Action] 承認!!: [Kết thúc lượt của Card này sau khi kích hoạt] Tất cả các Card có mặt trên sân đều nhận được Status 《Attack 4》

Last edited:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

Chế đc mà cậu ở gần chổ chế Card Hero Syuya ấy :mohoi:

+ Effect 1: [Special] レヴェリィ / Evolution: Khi Card này được Summon lên sân thì nó nhận được Status《Evasion》 và ko thể hoạt động trong lượt đó. Card này chỉ được Summon lên sân thông qua Effect của Card khác mà thôi
+ Effect 2: [Action] 承認!!: [Kết thúc lượt của Card này sau khi kích hoạt] Tất cả các Card có mặt trên sân đều nhận được Status 《Attack 4》

em kiểm tra kĩ rồi bác ngay cả trang phía dưới nữa cũng ko thấy hay phải cho cả card leader hero syuya len max luôn nhỉ :hoi:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

em kiểm tra kĩ rồi bác ngay cả trang phía dưới nữa cũng ko thấy hay phải cho cả card leader hero syuya len max luôn nhỉ :hoi:
Tớ cũng ko biết nữa nhưng có lẽ vậy :mohoi:
Rãnh rỗi ngồi train Leader tiếp vậy :mohoi:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

Tớ cũng ko biết nữa nhưng có lẽ vậy :mohoi:
Rãnh rỗi ngồi train Leader tiếp vậy :mohoi:
thế thì vất vả à :mohoi: à con boss 400 LP bac nói là con slim màu xanh 7 sao phải ko :hoi: trước em có gặp 1 lần nhưng chẳng biết cần điều kiện gì để vào đc map đó :mohoi:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

thế thì vất vả à :mohoi: à con boss 400 LP bac nói là con slim màu xanh 7 sao phải ko :hoi: trước em có gặp 1 lần nhưng chẳng biết cần điều kiện gì để vào đc map đó :mohoi:
Train nhanh lắm :acac:
Vào Deadbeat cở 2-3 turn là lv up nếu biết cách :acac:
Đúng con đó rồi nhưng muốn vào thì phải hoàn thành 2 side-story của cái AP 3 rồi ra World Map là thấy cái map ấy :mohoi:

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0

@Shim: Chả biết =)), download save về thì thấy max thế đấy =))

Shinmyou

Zombie!
Super Members
Reaction score
255
Credits
0

Vãi hồi đó cày 2 anh Celica với Luis lên 389 là thấy mềnh trâu lắm rồi ( không dùng auto luôn)
Giờ thấy có người max lvl kinh quá :mohoi:

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0

Mà quân Celica đông vãi ra, đa số là dòng magician, còn Louie đa số dòng Spellsword, nếu không tính mớ char Unrelated thì mỗi route Louie chỉ vỏn vẹn có 5 char tham chiến thôi

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Vãi hồi đó cày 2 anh Celica với Luis lên 389 là thấy mềnh trâu lắm rồi ( không dùng auto luôn)
Giờ thấy có người max lvl kinh quá :mohoi:
Thế mới xứng là Maou chứ =))

Status
Not open for further replies.