[FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Released) [ver 2]

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Re: [FC] Eushully-chan ~ Hero or Demon King, choose your own destiny ! ~ [ver 2]

xài card 2 sao em ritrana mà trùm đầu nó hôm wa mình cũng xài card này :mohoi:
Card đó chỉ có hiệu quả khi nó đứng trước mặt Boss thôi chứ nếu nó chết thì cũng như ko =))

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Hero or Demon King, choose your own destiny ! ~ [ver 2]

Card đó chỉ có hiệu quả khi nó đứng trước mặt Boss thôi chứ nếu nó chết thì cũng như ko =))
em xai 2 card mà bác hôm wa turn 1-4 nó đứng yên đến turn 5-6 thì xài thế là khỏi chạy :hoho:
đang rush cho xong cái route arisa :mohoi:

Last edited:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

em xai 2 card mà bác hôm wa turn 1-4 nó đứng yên đến turn 5-6 thì xài thế là khỏi chạy :hoho:
đang rush cho xong cái route arisa :mohoi:
Nói chung cứ xài item hoặc Card có Skill Sniper là OK =))

@ Ma: Xét về phương diện chính trị học thì cậu thích Engels(Ăngel) hơn là Mác hay nói cách khác cậu thích Ăn hơn là thích Mặc =))

Last edited:

zhangthang

Trap Cadet
Reaction score
9
Credits
6

^x2 đã chế dc cái card leader irina chưa, hình như đám card PG phải chế theo thứ tự Pete-->Shifu-->Fami-->Riui đấy:)

Reaction score
13
Credits
0

Tính chơi cái Mine Fukaki Se ni Tayutau Uta bác nào chơi rồi cho em hỏi cái cốt truyện được k

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

^x2 đã chế dc cái card leader irina chưa, hình như đám card PG phải chế theo thứ tự Pete-->Shifu-->Fami-->Riui đấy:)
em ko có chơi genrin nên ko biết tên nhân vật bác biết mỗi riui :mohoi:
mà shifu là card nào thế bác em lên wiki tìm ko thấy :hoi:

Last edited:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Tính chơi cái Mine Fukaki Se ni Tayutau Uta bác nào chơi rồi cho em hỏi cái cốt truyện được k
Cái này trước đang chơi dở thì stall.
Đánh khoai vkl ra ,mà đi thì lâu chết thôi =))
Vào battle thì bợn chỉ điều khiển được 1 char thôi ,sau khi recruit thêm thì có option chuyển sang dùng char # (ngay cả trong hay ngoài battle)
Mỗi char có skill riêng biệt ,chỉ có thể dùng skill khi điều khiển char (Fino có skill Search đê mò cửa ẩn)

Khi đi trong Dungeon thì thời gian trôi ,chú ý canh thời gian để quay ra có xem Event.
Events sẽ hiện trong Town tùy vào thời gian ,nếu bị lệch thì phải chờ qua vài ngày mới có lại (có Event sẽ mất hẳn)
Tiện thể canh giờ để ra khỏi dungeon trước 6 PM ,nếu ko sẽ có khả năng xỉu trong đó => mất tiền + Items và ngày hôm sau sẽ tỉnh dậy muộn.

Ko có H-code nên ko hook được text của Weapon ,Items ,Skill ,... Thành ra khi đeo đồ thì save trước ,nếu ko ôm nhầm đồ bị curse là vãi lái =)) (mềnh bị 1 lần cầm cái kiếm ,đánh mobs 1 cái là mềnh tự mất 100HP =)))

Game có 2 route ,story khá ổn ,nhiều tình tiết rất hài.
Nếu ngại khó thì có fullsave trong link mềnh đưa đấy (hình như là đi cùng ISO game) ,dù mạnh rồi nhưng đánh cũng rất lâu.

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0

@^: Nghe cái game bựa nhỉ =))

Reaction score
13
Credits
0

Nghe cái vụ canh thời gian nghe ngán quá ban đầu mình cứ tưởng nó chơi giống kamidori thui. Chắc xài save thui không rảnh ngồi cày cuốc. Có rape riếc gì trong này không thế để mình còn né.

Status
Not open for further replies.