[FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Released) [ver 2]

Status
Not open for further replies.

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku - Conquer the world ~ [ver 2] (New English Interface Patch - Soukoku)

vậy nếu bạn đi thì gọi cho mình, số của mình đấy

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku - Conquer the world ~ [ver 2] (New English Interface Patch - Soukoku)

mấy bác ơi cho em hỏi là mình tìm mấy cái đồng tiền màu trắng(Byaako Medal) trong Soukoku thì route nào là nhiều nhất và ở đâu vậy?:hoi:
hiện tại em đang đi route angel lấy CG Narumi bác nào bik nó ở đâu trong route Angel cũng xin chỉ em ạ

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

mấy bác ơi cho em hỏi là mình tìm mấy cái đồng tiền màu trắng(Byaako Medal) trong Soukoku thì route nào là nhiều nhất và ở đâu vậy?:hoi:
hiện tại em đang đi route angel lấy CG Narumi bác nào bik nó ở đâu trong route Angel cũng xin chỉ em ạ
Có phải có item Sale phải ko :hoi:
Nếu đúng thì chịu vì làm sao biết đc route nào có nhiều hay ít cứ đi game center cho chắc :thodai:
Ở chap 6-7 ở MHI và sau khi đánh bại anh trai của Narumi :thodai:

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

uhm cám ơn bác mà tại cái ver2 nó đòi 50 đồng Kirin mà ko có 1 đồng Byaako trong khi Seiryu dư cả đống

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

uhm cám ơn bác mà tại cái ver2 nó đòi 50 đồng Kirin mà ko có 1 đồng Byaako trong khi Seiryu dư cả đống
À, có phải là item "白虎メダル" phải ko :hoi:

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

À, có phải là item "白虎メダル" phải ko :hoi:
cái đồng tiền màu xanh lá cây ấy bác
còn cái mình cần dùng làm Material là cái đồng tiền màu trắng,đỏ,xanh dương và đen ấy

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

Ko tớ hỏi cái cậu cần tìm ấy:mohoi:
à cái mình tìm là đồng tiền màu trắng nhưng vì đã dùng cái English Interface nên cũng ko bik nó ghi sao chỉ bik nó là đồng tiền màu trắng

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

à cái mình tìm là đồng tiền màu trắng nhưng vì đã dùng cái English Interface nên cũng ko bik nó ghi sao chỉ bik nó là đồng tiền màu trắng
Vậy nó có thể ở
+ game center sau khi đánh thắng "冷静な女子学生"
+ đánh イルガノ捕食種 ở 天慶第二学園 近郊 東部
+ 化学事業部 ở MHI低層
+ 救世の天環 ở DW
+

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

uhm uhm cám ơn bác có gì cần thiết PM bác sau nhé:bye:

Status
Not open for further replies.