[FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Released) [ver 2]

Status
Not open for further replies.
Reaction score
380
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku - Conquer the world ~ [ver 2] (New English Interface Patch - Soukoku)

^ Tự kỉ xem mình có kĩ năng gì đủ độ siđa để vô bảng Ác Ma gay nào. :haha:

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku - Conquer the world ~ [ver 2] (New English Interface Patch - Soukoku)

trong cái list của tui thì chỉ có bác tự nhận gay thôi nhé, maou và shim là thánh nữ nên còn trong vòng nghi vấn =))

Reaction score
380
Credits
0

trong cái list của tui thì chỉ có bác tự nhận gay thôi nhé, maou và shim là thánh nữ nên còn trong vòng nghi vấn =))
Ủa ? Mình gay sao ? :muttay: Mình nghĩ mình chỉ thuộc dạng "2 thì" hay "xăng pha nhớt" thôi mà. :sheep:

Trong vòng nghi vấn mà vô cái bảng đó thì có là thánh nữ cũng thành ma nữ. =))

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

Ủa ? Mình gay sao ? :muttay: Mình nghĩ mình chỉ thuộc dạng "2 thì" hay "xăng pha nhớt" thôi mà. :sheep:

Trong vòng nghi vấn mà vô cái bảng đó thì có là thánh nữ cũng thành ma nữ. =))
nói chung bác là người bình thường nhưng bị gay một cách bất bình thường tự nhận mình có bệnh thôi:grin:

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0

^: Thật hả 8-}

Reaction score
380
Credits
0

nói chung bác là người bình thường nhưng bị gay một cách bất bình thường tự nhận mình có bệnh thôi:grin:
Sau cái lần bên box thư giãn rống lên: "someone, gimme BJ, pleaseeee !". Thế là bị mọi người bên đó kì thị.
Quote lại của bợn Checkmate:
> Asking a BJ in a forum full of guyz
> Anyone
> ..............
*Checkmate inches away from HIV*

@YuriLowell : Tùy người xem :daica:

Ộp ộp, be hehehehehe
:sheep: :sheep: :sheep:

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0

Sau cái lần bên box thư giãn rống lên: "someone, gimme BJ, pleaseeee !". Thế là bị mọi người bên đó kì thị.
Quote lại của bợn Checkmate:
> Asking a BJ in a forum full of guyz
> Anyone
> ..............
*Checkmate inches away from HIV*

@YuriLowell : Tùy người xem :daica:

Ộp ộp, be hehehehehe
:sheep: :sheep: :sheep:
bạn sida bảo mình không gay
bạn sida muốn được BJ bởi một ai đó trong forum
forum toàn con trai
==> mọi người tự kết luận nhé :uong:

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

forum toàn con trai
em ko biết:gianxao:
bác nói đại ảnh bị gay hoặc lưỡng tính hoặc Siđa-kun đang bị tự kỉ hay FA đến mức đó cho thiên hạ nhờ :))

Reaction score
380
Credits
0

forum toàn con trai
Hớ hớ hớ ! :ghost:

XIN ĐÍNH CHÍNH LẠI: MÌNH KHÔNG GAY, XIN HIỂU CHO MÌNH. :huhu: MÌNH CHỈ THÍCH ZAI GIẢ GÁI ĐẸP MÀ THÔI. :bomb:

Be hehehehe :sheep:

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0

Hớ hớ hớ ! :ghost:

XIN ĐÍNH CHÍNH LẠI: MÌNH KHÔNG GAY, XIN HIỂU CHO MÌNH. :huhu: MÌNH CHỈ THÍCH ZAI GIẢ GÁI ĐẸP MÀ THÔI. :bomb:

Be hehehehe :sheep:
Đã hiểu. Bác hoàn toàn bình thường 8-}

Status
Not open for further replies.