[FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Released) [ver 2]

Status
Not open for further replies.

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku - Conquer the world ~ [ver 2] (New English Interface Patch - Soukoku)

Bây giờ laptop của mình xài win 7 và Ram 2Gb nếu mình mua thêm cái card 2Gb nữa thì máy có chạy nhanh hơn không?
Máy bạn sẽ KO chạy nhanh thêm chút nào - đảm bảo với bạn --> cái bạn cần là card màn hình - và KO phải card onboard nhé

1 thanh ram DD2 cùi 1G mà mình chạy Kamidori hoàn toàn mượt ( win XP) nhưng card màn hình của mình là card rời 256 :D

@SDT : cái map đó mới đầu chỉ dùng 3 nv xuất phát , còn lại cất dự bị --> con đường duy nhất là phải bit rút quân (Retreat) vào mấy cái gate sau đó xuất quân (deploy) ra lại
- trên bản đồ thường chỉ có mặt 4 char là tối đa
-1-3 char để mở đường
- 1 char để chiếm các Gate - sau khi chiếm dc lập tức rút char đó ra ngoài ngay
- KO END turn mà nên Deploy tiếp 3-4 char từ Gate mới chiếm dc và lập lại như trên - vẫn 1-2 char mở đường - 1 char chiếm gate kế tiếp (chiếm dc rút vào ngay) - turn sau lại từ gate mới nhất đó Deploy ra thêm 3 em nữa
- trc khi End turn thì char nào đi sau cùng hoặc cảm thấy đi tiếp cũng vô ích hãy cho em nó Retreat - ưu tiên sao cho mỗi lượt có ít nhất 1 em Teleport + 1 em 5 move dc Deploy ra để mở đường chiếm Gate cho dễ

Last edited:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku - Conquer the world ~ [ver 2] (New English Interface Patch - Soukoku)

Bây giờ laptop của mình xài win 7 và Ram 2Gb nếu mình mua thêm cái card 2Gb nữa thì máy có chạy nhanh hơn không?
ý bợn là gắn thêm ram fai ko, chứ lap gắn card đc nếu gắn gắn luôn cây 4gb đi:mohoi:, mà lạ nhỉ lúc trước lap mình cũng ram 2 gb chơi kamidori đâu bị gì đâu nhỉ :hoi:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Máy bạn sẽ KO chạy nhanh thêm chút nào - đảm bảo với bạn --> cái bạn cần là card màn hình - và KO phải card onboard nhé

1 thanh ram dd2 cùi 1gb nhưng mình chạy Kamidori hoàn toàn mượt ( win XP) nhưng card màn hình của mình là card rời 256 :D

@SDT : cái map đó mới đầu chỉ dùng 3 nv xuất phát , còn lại cất dự bị --> con đường duy nhất là phải bit rút quân (Retreat) vào mấy cái gate sau đó xuất quân (deploy) ra lại
- trên bản đồ thường chỉ có mặt 4 char là tối đa
-1-3 char để mở đường
- 1 char để chiếm các Gate - sau khi chiếm dc lập tức rút char đó ra ngoài ngay
- turn tiếp theo thì xuất tiếp 3-4 char từ Gate mới chiếm dc và lập lại như trên - vẫn 1-2 char mở đường - 1 char chiếm gate kế tiếp (chiếm dc rút vào ngay) - turn sau lại từ gate đó Deploy ra thêm 3 em nữa
- trc khi End turn thì char nào đi sau cùng hoặc cảm thấy đi tiếp cũng vô ích hãy cho em nó Retreat - ưu tiên sao cho mỗi lượt có ít nhất 1 em Teleport + 5 move dc Deploy ra để mở đường chiếm Gate cho dễ
Đọc mà thấy giống cái Map bên Himegari=))

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Đọc mà thấy giống cái Map bên Himegari=))
Thì hắn chứ ai nữa =)) =))
I hate anything that Limit turn & time --> Cheapy Dirty Lowly Petty trick :gianxao:

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0

cám ơn lão rap, cuối cùng cũng làm được :tungtang:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

cám ơn lão rap, cuối cùng cũng làm được :tungtang:
You're welcome anytime
oh , and your GF , Imouto ,girl classmate , girl childhood is also welcome as well :hoa:

Last edited:

superutuanga

Trap Cadet
Translator
Reaction score
510
Credits
0

^ Mình là GF của bạn SDT nè, welcome mình hem :">

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

^ Mình là GF của bạn SDT nè, welcome mình hem :">
em cảm thấy sắp có cảnh chém giết ở đây bác Rap nhỉ?:mohoi::gianxao:
mà nếu có giết thì em sẽ thừa cơ hội hấp được ai thì hấp hố hố

Status
Not open for further replies.