[FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Released) [ver 2]

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku - Conquer the world ~ [ver 2] (New English Interface Patch - Soukoku)

Chắc ko chú ý đấy mà =))
Ít người xem lại page 1 lắm =))

_blackknight_

Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku - Conquer the world ~ [ver 2] (New English Interface Patch - Soukoku)

để down Kamidori về thử mùi hãng này xem...

fallen angel

Eroge Addict
Reaction score
30
Credits
0

Thánh điện Eushully bao giờ cũng đông vui quá nhở:hoho: Hãng lại sắp ra game mới, nghe giang hồ đồn đại thì gameplay cũng khá đó. Lại có mấy em doll nữa nên giờ dàn harem của anh main chắc sẽ đông hơn gấp bội:xitmau:

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

Thánh điện Eushully bao giờ cũng đông vui quá nhở:hoho: Hãng lại sắp ra game mới, nghe giang hồ đồn đại thì gameplay cũng khá đó. Lại có mấy em doll nữa nên giờ dàn harem của anh main chắc sẽ đông hơn gấp bội:xitmau:
ko đông vui thì ko phải cái thánh điện này
mà ko bik sao lâu lâu cũng có vài màn kịch á lộn màn gay@ss,troll,... từ các bác điển hình như bác Panda và Sida-kun
rồi còn được Ma-kun với Angel fetish lâu lâu định :hehe: ai nữa
riêng con Beast này thì hiền khô ko đụng ai hết:hehe:

Ika-chan

Super Members
Reaction score
99
Credits
0

ko đông vui thì ko phải cái thánh điện này
mà ko bik sao lâu lâu cũng có vài màn kịch á lộn màn gay@ss,troll,... từ các bác điển hình như bác Panda và Sida-kun
rồi còn được Ma-kun với Angel fetish lâu lâu định :hehe: ai nữa
riêng con Beast này thì hiền khô ko đụng ai hết:hehe:
Beast hiền cỡ nào chứ mình thấy cái sign độc nhất forum đấy. Thẩm mĩ cao quá chớ ;))

Reaction score
380
Credits
0

Còn mình thì sao ? :sheep:

@ Tear: anh có phần trans của page 2 chưa ạ ? :hoi:

Tok4ge

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Hóa ra post 1 có link dl , đang có việc gấp nên không để ý , cám ơn mấy bác xD

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Còn mình thì sao ? :sheep:

@ Tear: anh có phần trans của page 2 chưa ạ ? :hoi:
Ai biết :hoho:

Mà phần trans nào thế :mohoi:

Status
Not open for further replies.