[FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Released) [ver 2]

Status
Not open for further replies.

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku - Conquer the world ~ (Trial Released)[ver 2]

oh đúng là chỉ những người ... nhau mới hiểu được nhau =))

lazymiao

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku - Conquer the world ~ (Trial Released)[ver 2]

hiz, .... toàn Jap thế này thì có wiki cũng khó đỡ quá, dàn quân mà nhầm tứ tung cả lên. Mà bản này mới trail đúng ko, thế full nó ra mình có mất ji ko nhỉ ???

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

hiz, .... toàn Jap thế này thì có wiki cũng khó đỡ quá, dàn quân mà nhầm tứ tung cả lên. Mà bản này mới trail đúng ko, thế full nó ra mình có mất ji ko nhỉ ???
Cứ để Auto cho nó khỏe đi =))

Last edited:

Tok4ge

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Bác Vô Lệ hay thánh Maou cho em xin vài kinh nghiệm chiến cái Ikusa Megami Zero với nào:thatvong:

Last edited:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Bác Vô Lệ hay thánh Maou cho em xin vài kinh nghiệm chiến cái Ikusa Megami Zero với nào:thatvong:
Lão Ma thì chắc ko chơi cái ZERO rồi còn tớ thì ko biết nói sao nữa đây hay là cậu hỏi lão [MENTION=355]dephymi[/MENTION] ấy :quanchan:

Tok4ge

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Bác nào biết cách đi tiếp không , mới new game mà mềnh bí khúc này luôn rồi

Last edited:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Tìm mọi ngóc ngách chưa :quanchan:

Tok4ge

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Bấm tùm lum tè le rồi bác , lúc đầu thì chơi bình thường không có hiện cái bản đồ này .
Mà em nghịch bậy bạ nên Game Over giờ new game nó cứ hiện ra cái bản đồ âm binh này :-ss

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Bấm tùm lum tè le rồi bác , lúc đầu thì chơi bình thường không có hiện cái bản đồ này .
Mà em nghịch bậy bạ nên Game Over giờ new game nó cứ hiện ra cái bản đồ âm binh này :-ss
Hiện đang ở chap mấy thử load lại mấy file save trước thử xem :mohoi:

Tok4ge

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Chap mấy gì bác , em chơi thử lúc đầu bị Game Over . =))
Chơi lại new game , vừa vào thì nó cứ hiện cái bản đồ đấy mà không biết làm cách nào để đi tiếp :-ss

Status
Not open for further replies.