[FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Released) [ver 2]

Status
Not open for further replies.

Tok4ge

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku - Conquer the world ~ (Trial Released)[ver 2]

"Nhét vào folder game và "Run as @ssmin"

Hako-chan

Staff member
Administrator
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
2,895
Credits
116
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku - Conquer the world ~ (Trial Released)[ver 2]

Đừng để chung folder game nó ko nhận đường dẫn đâu, để ở ngoài folder rồi chạy là dc :uong:

Hako-chan

Staff member
Administrator
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
2,895
Credits
116

^ Cậu kiểm tra trong folder cài game có file Remove DRM ko, nếu ko có thì làm sao file bat chạy dc =))

Tok4ge

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Để nguyên cái bảng đó , rồi vào folder game chạy file Tick Tack English.exe để chơi .
Bonus cho cậu cái hình này :

Last edited:

snakeback

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

^ Cậu kiểm tra trong folder cài game có file Remove DRM ko, nếu ko có thì làm sao file bat chạy dc =))
Mình không thấy, vì kéo bên ê rô ge về là bản cài sẵn :daudon:

Để nguyên cái bảng đó , rồi vào folder game chạy file Tick Tack English.exe để chơi .
Bonus cho cậu cái hình này :
Hix, như trên :daudon:

Tok4ge

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Như trên là thế nào , mình để nguyên cái bảng Remove DRM rồi ngồi chơi game bình thường thôi mà :|

snakeback

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

Như trên là thế nào , mình để nguyên cái bảng Remove DRM rồi ngồi chơi game bình thường thôi mà :|
Tức là mình ko có file TickTack or folder đó ý, kéo bên ê rô ge bị cắt xén mà.
Btw, mình đang kéo lại bản khác ko bị xóa file rồi, để xem ra sao ^^

Tok4ge

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Ờm , thử kéo bản khác đi , tớ xài bản không cần cài của bợn Hanakotoba nên lỗi của bợn thì mềnh chịu rồi ;))

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Tức là mình ko có file TickTack or folder đó ý, kéo bên ê rô ge bị cắt xén mà.
Btw, mình đang kéo lại bản khác ko bị xóa file rồi, để xem ra sao ^^
Alo.
Down xong link của thím Hana ,extract ra thì chạy cái Remove DRM luôn (ko cần move đi dâu cả)
Thử cái này xem có được ko.
Mềnh sẽ bỏ link của ế rồ gè vì bên đó nó xóa file nên éo fix được =))

Status
Not open for further replies.