[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

khỏi lo
các em đều của main cả
ko thấy thằng lính nào dám làm trò :gianxao:
Xem full CG đi thì biết.
Mà khéo bợn thiếu đúng mấy cái scene đó cũng nên =))

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

3 cái Harem end???
làm gì lắm thế [MENTION=1085]leonwolf[/MENTION]
chắc 1 cái end thôi cậu ạ,mình có 4 cái scene từ cái end đó,nhưng 1 scene chưa unlock được(tổng cộng 5 scenes :sheep: )
mà cái này ending chắc cũng...khó nói
do cứ chiến tranh liên miên thế này thì...

Yukinari

Gender Bender Lover
Super Members
Reaction score
18
Credits
0

WTFFFFFF!! em Lacrille bị anh Weiss giết người yêu (Kreis), mới đầu thì đòi tự tử dữ lắm thế mà ngay cái h-scene đầu tiên mới chỉ foreplay tí xíu mà đã quay ngoắt hoàn toàn =)) fuck eroge logic! =))

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

3 cái Harem end???
làm gì lắm thế @leonwolf
chắc 1 cái end thôi cậu ạ,mình có 4 cái scene từ cái end đó,nhưng 1 scene chưa unlock được(tổng cộng 5 scenes :sheep: )
3 cái end =))
Harem + Liesel + Al.
Mò dần thôi.
Muốn Chaos End thì chắc tiếp tục chiến tranh với Yul Gasol ,ko đồng ý hỗ trợ các nước đồng minh ,chọn các choice rếp (như với Felano và Neneka) thì đảm bảo là Chaos vãi luôn :|

WTFFFFFF!! em Lacrille bị anh Weiss giết người yêu (Kreis), mới đầu thì đòi tự tử dữ lắm thế mà ngay cái h-scene đầu tiên mới chỉ foreplay tí xíu mà đã quay ngoắt hoàn toàn
fuck eroge logic!

Lacrille yêu Kreis hoàn toàn là vì Kreis đối xử tốt với em ấy.
Vì em biết Kreis là siscon nên đành ôm mối tình đơn phương mà chuyển thành lòng trung thành.
Em đòi chết vì khi Kreis ko còn thì em nghĩ trên đời này ko ai cần đến mình nữa (do là half-elf nên em bị kì thị từ bé)
Đến khi Weiss nói là muốn có em ấy ở bên ,ko chỉ là 1 thuộc hạ mà là 1 người phụ nữ của anh thì em mới bị lay động.
1 cô gái lần đầu cảm nhận được tình cảm của người đàn ông dành cho mình thì lại chả xao xuyến.
Lại thêm Weiss nổi tiếng "trăng hoa" nên lời anh nói ngọt như đường mật.
...
...
...
Tự hiểu =))

Last edited:

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

3 cái Harem end???
làm gì lắm thế [MENTION=1085]leonwolf[/MENTION]
==! ý là harem ending, lise ending, al ending ấy

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0

WTFFFFFF!! em Lacrille bị anh Weiss giết người yêu (Kreis), mới đầu thì đòi tự tử dữ lắm thế mà ngay cái h-scene đầu tiên mới chỉ foreplay tí xíu mà đã quay ngoắt hoàn toàn =)) fuck eroge logic! =))
Không có yêu gì đâu, em này quen theo lối sống phụ thuộc vào người khác, Kreis chết thì nghĩ mình chả còn ai dùng nữa nên muốn tự sát, Weiss nắm bắt tâm lí đó nên buộc ẻm thề phục vụ mình cho đến chết.

Yukinari

Gender Bender Lover
Super Members
Reaction score
18
Credits
0

Không có yêu gì đâu, em này quen theo lối sống phụ thuộc vào người khác, Kreis chết thì nghĩ mình chả còn ai dùng nữa nên muốn tự sát, Weiss nắm bắt tâm lí đó nên buộc ẻm thề phục vụ mình cho đến chết.
Có yêu đấy chứ, nhưng đơn phương vì thằng kia là sis-con chính hiệu :)), phụ thuộc cũng chỉ là 1 phần

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0

Có yêu đấy chứ, nhưng đơn phương vì thằng kia là sis-con chính hiệu :)), phụ thuộc cũng chỉ là 1 phần
Không đâu, như mình nói, ẻm sống phụ thuộc, xem thằng Kreis là chỗ dựa, là lí do sống, về tình cảm thì theo kiểu kẻ dưới kính người trên, biết ơn với ân nhân, dạng này khá dẽ hiểu lầm là tình yêu, mặc dù em có nhận "tự sướng" khi nghĩ về thằng Kreis nhưng cái này là chuyện tâm sinh lý bình thường.
Còn H-scene rape trong ngục thì mình không biết nhá =))

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

3 cái end =))
Harem + Liesel + Al.
Mò dần thôi.
Muốn Chaos End thì chắc tiếp tục chiến tranh với Yul Gasol ,ko đồng ý hỗ trợ các nước đồng minh ,chọn các choice rếp (như với Felano và Neneka) thì đảm bảo là Chaos vãi luôn :|

Lacrille yêu Kreis hoàn toàn là vì Kreis đối xử tốt với em ấy.
Vì em biết Kreis là siscon nên đành ôm mối tình đơn phương mà chuyển thành lòng trung thành.
Em đòi chết vì khi Kreis ko còn thì em nghĩ trên đời này ko ai cần đến mình nữa (do là half-elf nên em bị kì thị từ bé)
Đến khi Weiss nói là muốn có em ấy ở bên ,ko chỉ là 1 thuộc hạ mà là 1 người phụ nữ của anh thì em mới bị lay động.
1 cô gái lần đầu cảm nhận được tình cảm của người đàn ông dành cho mình thì lại chả xao xuyến.
Lại thêm Weiss nổi tiếng "trăng hoa" nên lời anh nói ngọt như đường mật.
...
...
...
Tự hiểu =))
là Weiss nhà Eu mà =))
mỗi lần chơi là cái Atlas hiện lên bond của ??? đã sâu hơn
list ??? có
Eifillia
Eifaticia
Neneka
Alfimia
Lacrille
à mà ai giúp em cái quest 15 chưa vậy?

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

chơi hard mệt vãi, quái trâu hơn hẳn :( mà sao bọn quái tạo ra có con thành lính được có con ko nhỉ? cứ fusion 2 lần của cùng 1 race thì thành lính được mà fusion cao hơn thì ko thấy thành lính

Status
Not open for further replies.