[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

à các bác em haishera có đánh magic ko nếu ko em đem lính giáp nặng vào cho trâu :mohoi:
Để trả lời câu hỏi của bác thì đây , em í đây, chào hỏi làm quen nhau nhé:happy:
.

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

lên bem đây chuẩn bị save load thần chưởng =))

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

lên bem đây chuẩn bị save load thần chưởng =))
Feed tự nhiên đi mình ủng hộ cậu ( hên sao win đc thì post chiến lợi phẩm nhé :acac: )

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

à mấy cái item dùng cho tactic khai thác ore tìm ở đâu nhỉ mềnh dùng hết rồi :mohoi:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

à mấy cái item dùng cho tactic khai thác ore tìm ở đâu nhỉ mềnh dùng hết rồi :mohoi:
Chế thêm ra trong nhà phép ấy :hihi:

Đá khai thác tài nguyên + thu hoạch trồng trọt có 2 loại đó ( + năng suất khác nhau ) :)

Last edited:

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10

To TheAngel: K sao đâu bạn, bạn cứ click chuột vào đám lính tụi nó, lính mình chạy tới là đánh bt thôi bạn :D.
Btw ở đây có ai biết tại sao mình ko xây đc lầu xanh với nhà mua nguyên liệu ko @_@. Mặc dù đã xây hầu hết tất cả các nhà nhưng 2 nhà đó vẫn chưa có @_@
Sy onl YH hỏi cái nèo @_@
ờ thank bác giờ tạm tạm hiểu cái gamelay tí rồi ^^

mà vụ vô base xây nhà thì mới vô chắc phải phá bỏ 1 số cây cảnh để lấy slot xây hả các bác?

mới vô ko xây tè le =.=

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

mịa, đánh hard đúng là vãi, cứ gặp boss khủng là éo thể nào đánh được, đoạn đánh với 3 con muskeeter + thằng tướng éo có quân mà cũng ko hồi được, đánh thì éo lại, lần sau éo chơi hard nữa, vừa cực vừa chả có dek gì hơn

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

ờ thank bác giờ tạm tạm hiểu cái gamelay tí rồi ^^

mà vụ vô base xây nhà thì mới vô chắc phải phá bỏ 1 số cây cảnh để lấy slot xây hả các bác?

mới vô ko xây tè le =.=
các công trình ko thể phục hổi thì xóa bỏ ( thu đc đá )
các cây nằm lẻ tẻ cản trở xây dựng cũng nên xóa bỏ ( thu đc gỗ nhưng giảm điểm môi trường xuống )
ngoài ra phá các tản đá lớn cũng thu đc đá đó bạn
mới đầu vô game hơi khó , 1 hồi sau bạn sẽ quen ngay thui:hihi:

Last edited:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

ớ hớ hớ :hoho: cái mặt a weiss trong cái scene tắm tập thể nhịn cười éo đc =))

Syaoran_Real

Trap Cadet
Reaction score
11
Credits
6

Con Doll Nafuka sao lấy h ta
Chẳng lẻ ngồi xem Eida với lão ta đanh nhau sao trời

Status
Not open for further replies.