[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

bác leon cái công thức hôm wa bác đưa cái đoạn fusion con rồng xương màu đen với con chimera em fusion eo ra con mới :mohoi:
=)) kì vậy , yêu cầu cái Q nó vậy mà. ra cái con nhìn như dờ ích =)) để trưa chiều em test lại =)) chứ tới con rồng xương là gần xong rồi + キマイラ là ra con yêu cầu
キマイラ = chimera mà =))

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

bác leon cái công thức hôm wa bác đưa cái đoạn fusion con rồng xương màu đen với con chimera em fusion eo ra con mới :mohoi:
Chỉ ra đc con mới nếu ông đồng minh với Olfan Zairud lúc đó thôi << special

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

à ra là con special hèn gì nó mất tiêu đâu rồi =)) để lát fusion lại. còn ending lise thì chắc phải hoàn thành all Q chính của ba em lise ( oulfa) rồi k theo 1 ending nào thì có lẽ vào ending em nó
al thì vẫn k biết sao

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

đây hôm wa làm tới cái công thức bác leon đưa tới đây thì tịt =))
Chỉ ra đc con mới nếu ông đồng minh với Olfan Zairud lúc đó thôi << special
à ra thế =))
thế còn route Feruano bác nan :mohoi:

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

cái dung hợp này là hoàn thành Q, chắc bác k theo ally vs ba lise nên nó k cho fusion đó mà =)) trình tự nó thế đó

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

à ra thế =))
Phải là theo ông già vợ Olfan Zairud mới tạo con đó đc , post trên kìa << hàng special mà lị
Chưa đi xa đến đó đâu :lambam: hok bít

Last edited:

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

em cảm giác mình đang bị bơ :vetay:

Athena

Trap Cadet
Reaction score
13
Credits
0

bác leon , quest 215 với 221 có thực hiện được ở lần chơi đầu ko ?? @@

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

Phải là theo ông già vợ Olfan Zairud mới tạo con đó đc , post trên kìa << hàng special mà lị
Chưa đi xa đến đó đâu :lambam: hok bít
thấy hôm qua show hàng clear route Feruano rồi mà =))

Status
Not open for further replies.