[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

quest số 015 của Lacrille,loại special =='

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Bạn cần giúp gì ko ?

Í chết , lộ liễu vậy hả ? thui để lên xóa cái đã :run:
show xong còn nói câu bế quan clear đc 4 route rồi mà =)) chỉ mềnh cách vào route Feruano với cai route hình anh weiss nào =))

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

bác leon , quest 215 với 221 có thực hiện được ở lần chơi đầu ko ?? @@
mình nghĩ là được bạn thử xem, chỉ cần mấy con trong shop. thiếu thì đi bắt monster =)) nghe bảo bắt được mà

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

em cảm giác mình đang bị bơ :vetay:
Quest 15 ?
Thằng Kreis thành undead.
Vào bảng quest đánh quái ,tìm cái nào có tên của Lacrille thì chọn.
Vào đánh thắng là xong.

@ all : chưa theo Orfan nên éo biết ,nhưng cảm thấy éo hợp lí vì bố vợ nghiên cứu Magic và tẩy chay Madou weapon thì tại sao Navka lại biết chế Madou Armor cho AL :muttay:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

quest số 015 của Lacrille,loại special =='
執念が引き寄せた不死者 của bạn đây , mình pó tay (thu phục người bất tử - chắc Krei)

show xong còn nói câu bế quan clear đc 4 route rồi mà =)) chỉ mềnh cách vào route Feruano với cai route hình anh weiss nào =))
sau khi em ấy chịu làm con tin thì đừng Sờ Lờ Vờ em ấy , đối xử bình thường và train , up lâu đài và em ấy lo việc hành chánh > xong ...

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

Quest 15 ?
Thằng Kreis thành undead.
Vào bảng quest đánh quái ,tìm cái nào có tên của Lacrille thì chọn.
Vào đánh thắng là xong.

@ all : chưa theo Orfan nên éo biết ,nhưng cảm thấy éo hợp lí vì bố vợ nghiên cứu Magic và tẩy chay Madou weapon thì tại sao Navka lại biết chế Madou Armor cho AL :muttay:
đồ custome route này k chề từ nhà của madou weapon mà nằm trong nhà chế nhẫn magic =)) nên đồ route này là magic armor

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

執念が引き寄せた不死者 của bạn đây , mình pó tay (thu phục người bất tử - chắc Krei)

sau khi em ấy chịu làm con tin thì đừng Sờ Lờ Vờ em ấy , đối xử bình thường và train , up lâu đài và em ấy lo việc hành chánh > xong ...
cái eida route đang chơi đây cũng làm vậy mà đang theo route anh gul lúc clear ko biết nó sẽ end thế nào đây =))
à có item + exp ko nhỉ mấy game khác của EU cũng có :mohoi:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

cái eida route đang chơi đây cũng làm vậy mà đang theo route anh gul lúc clear ko biết nó sẽ end thế nào đây =))
à có item + exp ko nhỉ mấy game khác của EU cũng có :mohoi:
cái này mình ko rành lắm , đến giờ chưa thấy nơi , toàn thay đổi thuộc tính - +stat - thêm skill passive -... :uong:

Athena

Trap Cadet
Reaction score
13
Credits
0

đồ custome route này k chề từ nhà của madou weapon mà nằm trong nhà chế nhẫn magic =)) nên đồ route này là magic armor
chơi lần dầu đi route này có chế được đồ custome chưa hả bạn ? hay phải đi route kia trước rôi ng+ mới quay lại chơi route oulfa @@

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

chơi lần dầu đi route này có chế được đồ custome chưa hả bạn ? hay phải đi route kia trước rôi ng+ mới quay lại chơi route oulfa @@
chỉ cần clear 2 q trên là chế dc đồ custome ( Q nhận luôn đấy) mình cũng mới tới đấy hôm wa

Status
Not open for further replies.