[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

có lên lv nữa mà. bữa cái ảnh của lão nannan ấy , quân lv 6x
hôm nay bận quá chả chơi dc :( buồn quá
mình đâu có post cái ảnh nào lv 6x hay 9x đâu ta :mohoi:, thế là chỉ có quân địch mới đc lên lv 9x thui hả kona-chan :ngugat:

P/s:post tên bài hát trên kìa cậu @@

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

nói chung bài hát ra full ver + 320kbps thì cứ báo mình 1 tiếng là được
à mà...ai đi route supreme chưa?
end tự nhiên có 4 H-scene nhưng vào trong EU-room thì thấy có 1 cái hình trống giữa 4 scenes đó(cái thứ 3)

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

ko có lên lv hơn 50 đâu, mình thử rồi, chỉ quái là lên 6x được thôi :D
vừa tạo được em mare lv38 ;;) chỉ số khủng vãi, nhưng vẫn có thể tạo được cao hơn nên đang thử :D

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

mình đâu có post cái ảnh nào lv 6x hay 9x đâu ta :mohoi:, thế là chỉ có quân địch mới đc lên lv 9x thui hả kona-chan :ngugat:

P/s:post tên bài hát trên kìa cậu @@
mềnh nghĩ vậy thôi tại lấy thằng atlas dịch thử nó ra thế này "Enemy's level upper bound is opened, 99 does the maximum. The level rises exceeding the upper bound as the plot develops. " nên mềnh mới nói thế :mohoi:
cái post đó ở page nào bợn mềnh ko thấy :hoi:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

nói chung bài hát ra full ver + 320kbps thì cứ báo mình 1 tiếng là được
à mà...ai đi route supreme chưa?
end tự nhiên có 4 H-scene nhưng vào trong EU-room thì thấy có 1 cái hình trống giữa 4 scenes đó(cái thứ 3)
route supreme là route gi vậy :onion: mình gà mờ lắm >.<

ko có lên lv hơn 50 đâu, mình thử rồi, chỉ quái là lên 6x được thôi :D
vừa tạo được em mare lv38 ;;) chỉ số khủng vãi, nhưng vẫn có thể tạo được cao hơn nên đang thử :D
cố lên anh bạn ,có gì vài bữa họp lại trao đổi lun thể :)

mềnh nghĩ vậy thôi tại lấy thằng atlas dịch thử nó ra thế này "Enemy's level upper bound is opened, 99 does the maximum. The level rises exceeding the upper bound as the plot develops. " nên mềnh mới nói thế :mohoi:
cái post đó ở page nào bợn mềnh ko thấy :hoi:
Oh mai gót :hamham: thật là bull shit wa' đi , thế mà làm mình cày như cái máy thấy no vẫn ... đứng yên đấy
ko thể thử sức với Boss hay quái mạnh hơn rùi :thodai:

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Có cách nào lấy đủ cả 4 em doll ở lần chơi đầu tiên ko nhỉ @_@. Mình chỉ lấy đc 3 em là max @_@

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

Có cách nào lấy đủ cả 4 em doll ở lần chơi đầu tiên ko nhỉ @_@. Mình chỉ lấy đc 3 em là max @_@
chắc chỉ đc 3 em AI + Bell + Lune thui ,em kia thì pó tay :lambam:

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Thực ra thì có 2 em doll bị xung khắc nhau, nếu lấy em này thì em kia sẽ ko lấy đc nữa, nên chắc thành ra chỉ lấy đc tối đa 3 em. Mà nếu có cách nào đó thì phải làm tụi nó giảng hòa rồi tự nguyện cúng doll cho mình thì may ra =))

caubelilom

Member
Reaction score
15
Credits
0

có cách nào lấy được 2 con này cùng lúc ko T^T làm mãi mà ko xong chán ghê T^T

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

kết minh ally theo cốt truyện mà 2 phe ghét nhau, phe công nghệ vs phe ma thuật =)) cốt truyện nó thế nên có lẽ là khó có vụ kết hợp . eida dựa vào tàu bay còn oulfan là con rồng seryu thì phải.
:mohoi:

Status
Not open for further replies.