[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Đang trong Eida route: cho hỏi cái quest từ 201 tới 204 là quest làm gì vậy mọi người ? :hoi:
Hình như là chế quà cho Eida.
Vào cái nhà chế part cho Al ,bảng Key xem có đúng ko :|

Reaction score
380
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Hình như là chế quà cho Eida.
Vào cái nhà chế part cho Al ,bảng Key xem có đúng ko :|
Cám ơn Ma-san, đúng là thế. :gomenne:

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Q chế tàu là Q nào thế Maou? Với lại sau khi chế tàu xong là có thể bay đc qua mấy vùng đất rồng phải ko cậu?

Reaction score
380
Credits
0

Có cách nào chuyển đội quân của mình sang Auto-battle và ngược lại không mọi người ? :hoi:

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

định tạo con rồng mà nó lại bắt phải có 1 con từ cái quest nào đó mà mình chẳng biết =))

Gingi

Member
Reaction score
0
Credits
0

vào nhà phép thuật hay gì đó tạo cái đồ phép thuật gì đó thằng Kreiss cần để cho nó thanh thản
Cái đồ đó nó nằm ở tab nào mà mình tìm ko thấy thế? Mà nhà phép thuật là nhà nào vậy =))

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

định tạo con rồng mà nó lại bắt phải có 1 con từ cái quest nào đó mà mình chẳng biết =))
bợn fusion siêng vãi :mohoi: mềnh cũng định fusion mà thấy lười lười + weiss éo đem đc mons :latban:

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

bợn fusion siêng vãi :mohoi: mềnh cũng định fusion mà thấy lười lười + weiss éo đem đc mons :latban:
thế mới đau, mấy con mình fusion trâu vãi mà anh main ko đem theo được, mà human thì ko có fusion :die:

Đem đc mà cậu =))
đem kiểu gì vậy nhỉ? :hoi: mình thấy đem được mỗi thằng cưỡi griffin mà

Status
Not open for further replies.