[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Đem đc mà cậu =))
thì em cũng thấy nhìu bác đem đc mà éo hiểu sao em đem éo đc =)) xây thiếu gì hay sao nhỉ :hoi:
@^: cho haishera cầm thấy em ấy con gì đem cũng đc :mohoi: bợn đem đc mỗi thằng cưỡi chim là giống mềnh đấy =))

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Sao mãi mà ko thấy event chế tàu bay ta, chưa thấy tụi Yul liên minh nữa @_@

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

có event a weiss hỏi aru có liên minh với eida chưa :mohoi:

Athena

Trap Cadet
Reaction score
13
Credits
0
Sao mãi mà ko thấy event chế tàu bay ta, chưa thấy tụi Yul liên minh nữa @_@
đánh đến đâu rồi , đã đến đoạn chọn lựa route eida hay oulfa chưa :3 sau đoạn đó mới có event chế tàu bay mà

thì em cũng thấy nhìu bác đem đc mà éo hiểu sao em đem éo đc =)) xây thiếu gì hay sao nhỉ :hoi:
@^: cho haishera cầm thấy em ấy con gì đem cũng đc :mohoi: bợn đem đc mỗi thằng cưỡi chim là giống mềnh đấy =))
có khi nào phải theo chaos toàn tập mới đem được mons ko nhỉ =)

Last edited by a moderator:

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

có event a weiss hỏi aru có liên minh với eida chưa :mohoi:
Eida liên minh với mình rồi, chỉ là ko thấy Yul liên minh thôi, cái phần chọn route Eida với Olfan chưa diễn ra @_@

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

làm sao có thằng faith nhỉ cho đủ bộ tướng :mohoi:
@^ bợn làm xong mấy cái quest đóng dấu đỏ của lise giao chưa yun chỉ liên minh với mình sau khi có event ! của aru :mohoi: ko thì bợn wang cho mềnh cái save mềnh xem thử phát :mohoi:
@sida : phần tô khoanh màu đỏ dòng 1 là manual dòng 2 là auto :mohoi:

Last edited:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Eida liên minh với mình rồi, chỉ là ko thấy Yul liên minh thôi, cái phần chọn route Eida với Olfan chưa diễn ra @_@
Eida liên minh.
Thằng Gulandross nó về nhà bàn bạc đã.
Vài turn sau nó lại quay về Centakus đeo mặt nạ =))
Lúc này mới là liên minh.

Reaction score
380
Credits
0

Quest đóng dấu đỏ số 002 làm thế nào vậy mọi người ? :hoi:

Đang theo Eida route. :quanchan:

Thêm cái nữa là cách tắt mở chế độ Auto-counter. Ai biết cách chỉnh chỉ giúp. :hoi:

Status
Not open for further replies.