[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.25 + Patch Ver1.01) [ver 3]

coi CG có cái ảnh aru đâm bell mà mặt aru lúc đó gian vãi thế là sao nhỉ :hoi:
@ leon : mấy con rồng bợn nói phải là mấy con trong xây 8 cái mons cage ko :mohoi:
chuẩn đấy, trên wikia tiếng nhật nói vậy, mà cái quest đó số bao nhiêu nhỉ? mình còn chưa biết mặt mũi cái quest đó =)) mải đi fusion đến lúc cần con rồng mới biết có cái quest đó =))
ps: fusion được, nhưng phải fusion với 1 con khác mà cách tạo thì vãi cả chưởng =)) mấy con đó dùng để tạo con rồng cuối mà :D

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.25 + Patch Ver1.01) [ver 3]

cái nhà giống 2 cái lều màu vàng phía trước có mấy cai chuồng thú ấy :mohoi: mà mấy con rồng này bắt về cũng đâu có fusion đc :mohoi:
được có Q là fusion dc nhưng phải fusion vs các linh hồn theo hệ =))
xây mấy cái đó bắt lũ rồng sao? hic, em rồng trắng lỡ có h-scence rồi ==! h k biết kiếm đâu ra rồng

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

được có Q là fusion dc nhưng phải fusion vs các linh hồn theo hệ =))
xây mấy cái đó bắt lũ rồng sao? hic, em rồng trắng lỡ có h-scence rồi ==! h k biết kiếm đâu ra rồng
Xây 8 cái Monster Cage.
Vào gặp Belmon có quest Rank S đi bắt rồng đó.
Éo ai bảo bợn đem Ayr Cial đi fusion hả :muttay:
=))

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

Xây 8 cái Monster Cage.
Vào gặp Belmon có quest Rank S đi bắt rồng đó.
Éo ai bảo bợn đem Ayr Cial đi fusion hả :muttay:
=))
k tưởng là em ayr gia nhập sẽ cho đám rồng theo phe sau khi có h-scene =)) bác maou cho em cái số Q bắt rồng với ==!

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

phải 4 con này ko :hoi:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

k tưởng là em ayr gia nhập sẽ cho đám rồng theo phe sau khi có h-scene =)) bác maou cho em cái số Q bắt rồng với ==!
Sau khi Ayr Cial theo hoặc có vùng núi của em ấy thì Belmon có quest 134=>138.
Rank S ,bắt rồng.

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

xây 8 cái mons cage là có mấy cái quest bắt rank S thì phải là 4 con đó :mohoi: ban bắt về fusion xong để lai công thức cho mềnh nhé :mohoi:

caubelilom

Member
Reaction score
15
Credits
0

có ai biết mấy cai vùng đen trong map dùng để làm gì ko vậy

bòn nó đến cầu hòa thì có hay ko vậy sau khi cầu hòa có 2 lựa chọn 1 là có CG 2 có có em nó nên lấy cái nào vậy

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

1 thì có Lacrille
2 thì có cả Lacrille + Feruano
3 thì có Kreis + Lacrille
thích cái nào thì tùy bợn :mohoi: lựa chọn nào cũng có CG cả còn mấy cái vùng đó là đất hoang mons giữ thích thi cứ vào chiếm =))

Status
Not open for further replies.