[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

acmanara

Member
Reaction score
4
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.25 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Q 403 vs Q 414 mua o cho nào vậy, chỉ mình vs :tatoi:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.25 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Các bợn chọn choice kém quá.
Mềnh đang làm 1 cái list choices đây.
Chờ vài hôm nữa quăng lên (éo có cho Chaos End đâu nên đừng hỏi =)))
Huuuura thank sếp nhìu nhìu :hoa:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

đủ 7 bộ cotsume rồi :mohoi: còn vật vả cái quest 220 thôi bác leon xong chua :mohoi:

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

đủ 7 bộ cotsume rồi :mohoi: còn vật vả cái quest 220 thôi bác leon xong chua :mohoi:
nãy h bận , h đang vào chơi tiếp

sao xây 4 cái nhà có ( mỗi nhà có 2 lồng -> có 8 lồng) rồi mà vẫn k có Q S chỗ thằng belmon nhỉ :( chẳng lẽ phải clear sạch Q supress của nó à . mình chửa clear Q nào cả

Last edited:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

ko cần clear hết vẫn nhận đc mà :mohoi:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

lạ vậy hôm bữa mềnh xây 8 cái cage xong vào là no cho complete quest nào quên rồi sau đó no búng ra cả mớ quest bắt mob :mohoi:

caubelilom

Member
Reaction score
15
Credits
0

Sau này thì nó nổi loạn .Còn nếu tấn công ngay thì Felano tự sát.
Phía rồng thì cứ làm events của Ayr Cial thì em ấy theo + được luôn cả cái núi.

Hướng dẫn kiểu L.. gì thế hả =))
Muốn Felano chết ah :|
làm thế nào để vào event của nó vậy lúc trước nó đến khiêu chiến mình đánh thắng nó rồi h ko thấy nó có động tỉnh gì nữa

Last edited:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

làm thế nào để vào event của nó vậy
muốn có Ayr trước tiên bợn phải đánh thắng em ấy 1 vs 1 sau vài turn sẽ có event của em ấy ngoài map, mấy turn sau sẽ có 2 trận battle 1 là solo với con rồng ,trận thứ 2 thì lưu ý em ayr cũng xuất hiện trong trận này dưới dạng con rồng trắng ko đc đánh em ấy mà cứ kéo quân đi móc base là đc xong khoảng 2 3 turn sau em ấy se gia nhập và cho bợn luôn cái núi :mohoi:

Last edited:

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

mình xây 8 cái nhà là thấy quest liền, mỗi tội mới có 135, 136 mấy cái kia chắc phải đánh hết đống quest đã, mà xây xong thì bây giờ con nào mình fusion rồi thì có thể mua lại ko cần fusion lại nữa, đỡ tốn công =))

Status
Not open for further replies.