[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.25 + Patch Ver1.01) [ver 3]

muốn có Ayr trước tiên bợn phải đánh thắng em ấy 1 vs 1 sau vài turn sẽ có event của em ấy ngoài map, mấy turn sau sẽ có 2 trận battle 1 là solo với con rồng ,trận thứ 2 thì lưu ý em ayr cũng xuất hiện trong trận này dưới dạng con rồng trắng ko đc đánh em ấy mà cứ kéo quân đi móc base là đc xong khoảng 2 3 turn sau em ấy se gia nhập và cho bợn luôn cái núi :mohoi:
Trận đánh con rồng khó vl :latban:

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.25 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Trận đánh con rồng khó vl :latban:
solo với con rồng à? hay là đoạn em rồng đứng ở giữa? :hoi: trận cứu em rồng khó thôi còn trận solo bình thường mà

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

solo với con rồng à? hay là đoạn em rồng đứng ở giữa? :hoi: trận cứu em rồng khó thôi còn trận solo bình thường mà
Đoạn đầu thì dể khi nó sử dụng skill thì lại khác:latban:

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

xây 8 cái nhà hay 4 cái nhà . tại thấy bảo là 8 lồng ==! 8 lồng thì 4 nhà là đủ

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

@^ 8 nhà :mohoi:

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

Đoạn đầu thì dể khi nó sử dụng skill thì lại khác:latban:
mình chỉ ghét đoạn cứu em rồng thôi, bọn rồng kia dùng skill là mình bay xa cả met còn em rồng thì bị hội đồng thảm thương

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

xây 8 cái nhà hay 4 cái nhà . tại thấy bảo là 8 lồng ==! 8 lồng thì 4 nhà là đủ
ngây thơ quá =)) mình phải đi tìm chỗ xây rồi phá nhà và hoa màu lung tung mới đủ 8 cái nhà =))

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

ngây thơ quá =)) mình phải đi tìm chỗ xây rồi phá nhà và hoa màu lung tung mới đủ 8 cái nhà =))
đập LX xây mons cage =))

Status
Not open for further replies.