[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.25 + Patch Ver1.01) [ver 3]

và em lại phải hỏi lại 1 lần nữa là bác nào giúp em mấy cái quest từ 217-220 của lão già olfan với :thodai:
bợn dùng ith hook cái tên mons yêu cầu rồi tra trong link này tạm nhé http://www53.atwiki.jp/madoukoukaku/pages/31.html
mềnh đang dùng máy ko có game nên ko chụp hình đc :mohoi: à quest 220 là fusion 4 con rồng page 137 bác leon có hướng dẫn đấy :mohoi:

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.25 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Có bợn nào biết cách teleport từ ở thành khác về thành chính ko chỉ mình với @_@

Gingi

Member
Reaction score
0
Credits
0

Hú hú. End game lần 1 mà vào được ngay cái end của Feruano. Pic cuối nhìn hạnh phúc vl ;))

Cho hỏi mình có thể end game được với những em nào thế để mình còn đặt mục tiêu phấn đấu :D

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Hú hú. End game lần 1 mà vào được ngay cái end của Feruano. Pic cuối nhìn hạnh phúc vl ;))

Cho hỏi mình có thể end game được với những em nào thế để mình còn đặt mục tiêu phấn đấu :D
Liesel - Felano - Neneka là 3 cái end ở bên heroine.
Al : em ấy là Magic Doll =)) ,tiện thể ko spoil.
Margiretta : ??? ,em ấy ở cùng với Sheila :hoi:
Yun Gasol 4 Musketeers : :chamcham:
Harem = Chaos End :hamham:

Hiện tại có 7 cái End.
Nếu ai thấy mấy cái Icon complete ở hàng dưới Title thì thấy còn thừa 1 chỗ nữa .Éo biết Ver2.0 có thêm route ko nhể =))

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0

Liesel - Felano - Neneka là 3 cái end ở bên heroine.
Al : em ấy là Magic Doll =)) ,tiện thể ko spoil.
Margiretta : ??? ,em ấy ở cùng với Sheila :hoi:
Yun Gasol 4 Musketeers : :chamcham:
Harem = Chaos End :hamham:

Hiện tại có 7 cái End.
Nếu ai thấy mấy cái Icon complete ở hàng dưới Title thì thấy còn thừa 1 chỗ nữa .Éo biết Ver2.0 có thêm route ko nhể =))
vậy Ma-kun có ý định rớ tới nó chưa,tớ rớ nhưng thiếu 1 scene :sheep:
à mà Ma-kun,thật sự cần giúp đỡ với quest 220 của olfan và hiện tại ko biết fushion con gì với con gì:chamcham:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

vậy Ma-kun có ý định rớ tới nó chưa,tớ rớ nhưng thiếu 1 scene :sheep:
à mà Ma-kun,thật sự cần giúp đỡ với quest 220 của olfan và hiện tại ko biết fushion con gì với con gì:chamcham:
Mềnh hiện tại vẫn đang theo Eida's route =))
Muốn biết quest bên Olfan's route thì hỏi
leonwolf.
Đến khi nào đột nhiên nổi hứng thì sẽ theo Chaos End.
Bây giờ đang làm cái list choice để cho các bợn đỡ hỏi nhiều .Có lẽ cũng tốn kha khá thời gian vì mềnh viết chú thích Eng =))

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Sao anh main nhà ta ko mang được mons nhỉ, có cần phải có thêm điều kiện nào ko?

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10

các bác cho hỏi có cách gì về nhanh thành chính của mình để ứng cứu ko vậy

đi xa nhà quá giờ còn 1 turn nữa mới về kịp mà vừa end turn bị 2 con nhỏ lv 29 đập thành chính rồi mà lính ở nhà ko đủ thủ nhà giờ sao đây...

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Có bợn nào biết cách teleport từ ở thành khác về thành chính ko chỉ mình với @_@
Vào tactic---> base--->teleport =))

các bác cho hỏi có cách gì về nhanh thành chính của mình để ứng cứu ko vậy

đi xa nhà quá giờ còn 1 turn nữa mới về kịp mà vừa end turn bị 2 con nhỏ lv 29 đập thành chính rồi mà lính ở nhà ko đủ thủ nhà giờ sao đây...
Teleport =))

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

Q220 là fusion 4 con rồng nguyên tố , muốn có mấy con rồng thì phải xây 8 nhà ( hình ngôi lều vàng, có 2 cái lồng sắt trước mỗi lều) rồi vào nhà Q của belmon nhận Q 135-138. sau khi hoàn thành Q về trả Q sẽ nhận dc rồng trong party , vào thành lise đứng vào thằng lính kế bên , bỏ tụi rồng ra khỏi party rồi vào nhà fusion dung hợp là dc
http://hako.re/forum/4-thao-luan-visual-novel/1821-fc-eushully-chan-madou-koukaku-updated-interface-v0-25-patch-ver1-01-ver-3-a-137.html con rồng đât mình post rồi

đây là con rồng nước

rồng lửa

rồng điện

Last edited:
Status
Not open for further replies.