[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

Oboku-sama

俺はここのS-memだ
Super Members
Reaction score
204
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.25 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Làm sao để nâng cấp thành lên lv 2 nhỉ?

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.25 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Q220 là fusion 4 con rồng nguyên tố , muốn có mấy con rồng thì phải xây 8 nhà ( hình ngôi lều vàng, có 2 cái lồng sắt trước mỗi lều) rồi vào nhà Q của belmon nhận Q 135-138. sau khi hoàn thành Q về trả Q sẽ nhận dc rồng trong party , vào thành lise đứng vào thằng lính kế bên , bỏ tụi rồng ra khỏi party rồi vào nhà fusion dung hợp là dc
http://hako.re/forum/4-thao-luan-visual-novel/1821-fc-eushully-chan-madou-koukaku-updated-interface-v0-25-patch-ver1-01-ver-3-a-137.html con rồng đât mình post rồi

đây là con rồng nước

rồng lửa

rồng điện
sao con rồng lai với cái linh hồn điện của bác ko giống em nhỉ :hoi: con rồng bác màu xanh dương con rồng em xanh lá :hoi:

Last edited:

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

sao con rồng lai với cái linh hồn điện của bác ko giống em nhỉ :hoi: con rồng bác màu xanh dương con rồng em xanh lá :hoi:
xanh lá là con rông đất mà

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

xanh lá là con rông đất mà
ko 4 con rồng chưa fusion ấy vừa bắt về có 1 con xanh dương đỏ xanh lá nâu :hoi:

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

ko 4 con rồng chưa fusion ấy vừa bắt về có 1 con xanh dương đỏ xanh lá nâu :hoi:
=)) em k biết bác à của em nó thế đó, vào làm Q về nó cho nhiêu đó rồi chạy Q fusion xong trả là xong Q ngay luôn rồi. h hết Q đang end turn kiếm event

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

con rồng cuối này, làm mệt hết cả người

Oboku-sama

俺はここのS-memだ
Super Members
Reaction score
204
Credits
0

Cho mình hỏi mấy món đồ để dùng cho cái tatic kiếm đâu vậy?

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

con này chưa thấy trong Q nên chưa fusion :onion: đang câu turn kiếm event dc 2 ending chắc rồi, h ráng con magrietta

Status
Not open for further replies.