[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

Athena

Trap Cadet
Reaction score
13
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Interface v0.3 + List of choices for Eida's route) [ver 3]

Maou ơi mình thấy con rồng gió rồi , còn con rồng lửa chỗ nào vậy ?

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Interface v0.3 + List of choices for Eida's route) [ver 3]

Maou ơi mình thấy con rồng gió rồi , còn con rồng lửa chỗ nào vậy ?
Bợn có thấy ở phía bắc chỗ ông Dwarf Dalmagna có 1 vùng đất trống ko ai ở đấy (ko thuộc quốc gia nào cả).
Nếu chiếm được chỗ đấy thì chắc ra con rồng lửa.
Ko rõ hẳn vì mềnh chỉ làm quest bắt rồng khi chiếm hết cả map rồi.

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0

Nếu so ra thì khác nhau ở choice nào nhỉ, true end với law?
AP2 cho cái end main với musketeers thì hay nhỉ, nhưng vậy sẽ thay đổi về story nên chắc không có, có chăng thêm bớt battle như Soukoku hay H-scene như Kamidori hay Verita thôi.

Last edited:

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10

chết tiệt thật giờ đang gắng kiếm tiền từ Quest mà trên trang English wiki của eshully thì nó chỉ có dịch mới có vài cái Q khổ thật....

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0

wiki Q toàn từ Trial thôi, trúng 1~2 cái à

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

chết tiệt thật giờ đang gắng kiếm tiền từ Quest mà trên trang English wiki của eshully thì nó chỉ có dịch mới có vài cái Q khổ thật....
Có 1 số Q có thể làm lại mà, cậu thấy Q nào cho nhiều tiền mà làm lại đc thì cứ làm, tiền tăng vùn vụt sau khi chiếm hết toàn map nữa.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Nếu so ra thì khác nhau ở choice nào nhỉ, true end với law?
AP2 cho cái end main với musketeers thì hay nhỉ, nhưng vậy sẽ thay đổi về story nên chắc không có, có chăng thêm bớt battle như Soukoku hay H-scene như Kamidori hay Verita thôi.
Chưa theo Olfan nên chưa biết có choice nào # ko.
Nếu ko thì chỉ việc sửa lại 1 chút.
Nhưng mềnh nghĩ là éo có route cho Yun Gasol vì làm quái gì có Madou technology cho thằng Gulandross trộm đâu =))
Để vài hôm nữa xong Olfan's route rồi bổ sung phần choice.
Nếu bợn dùng full CG save thì sẽ thấy ngoài title có 7 cái Icon của 7 End.
Sắp xếp ko đều ,khéo ver2.0 có thêm End =))

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10

Có 1 số Q có thể làm lại mà, cậu thấy Q nào cho nhiều tiền mà làm lại đc thì cứ làm, tiền tăng vùn vụt sau khi chiếm hết toàn map nữa.
ẽy giờ mới biết cái vụ này =,= thix bác nha...

à mà có bác nào giúp giùm cái vụ chơi game này ở chế độ cửa sổ với máy tui chơi toàn bị lố màn hình không hà còn chơi ở chế độ full màn hình thì hình ảnh nó bị mờ + nó cứ giật giật thế nào ấy có bác nào bị ko...

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0

vẫn đang 2nd time nên không biết true end thằng Gulandross chết không, nếu sống thì sửa cho chết rồi theo end đó chắc được =)), ver.2 thì tận cuối năm rồi =))

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Chưa theo Olfan nên chưa biết có choice nào # ko.
Nếu ko thì chỉ việc sửa lại 1 chút.
Nhưng mềnh nghĩ là éo có route cho Yun Gasol vì làm quái gì có Madou technology cho thằng Gulandross trộm đâu =))
Để vài hôm nữa xong Olfan's route rồi bổ sung phần choice.
Nếu bợn dùng full CG save thì sẽ thấy ngoài title có 7 cái Icon của 7 End.
Sắp xếp ko đều ,khéo ver2.0 có thêm End =))
Có route của thằng Yul mà sao lại ko, tớ mới end sáng nay xong, end xong còn có hình nó trên bảng title mà @_@.
To Angel: Tớ cũng bị như cậu, lúc khởi động máy mở lên chơi game rất mượt, nhưng sau khoảng 30' hoặc mở web, bla bla là nó sẽ tự động giật 1 chút, ko biết có ai biết cách khắc phục ko. Về vụ màn hình ngang cậu có thể đẩy screen solution lên 1360 X 768 để nó ko bị ngang ra nữa, hi vọng cậu fix được

Last edited:
Status
Not open for further replies.