[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Interface v0.3 + List of choices for Eida's route) [ver 3]

Chiếm Yun Gasol bằng bạo lực giờ các choice khác law hết nhưng chỉ cho di Olfan Route, không cho Eida Route :(, chả lẽ phí tiền của vào cái nhà chế cho phe Eida :dead:

Last edited:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Interface v0.3 + List of choices for Eida's route) [ver 3]

xong true end vẫn ko thu phục đc em tóc vàng giáp đỏ nhỉ bác nào biết cách thu phục ko :hoi:

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10

cấp cứu các bác ơi ko biết em choice thế nào mà giờ cái thằng già Garmus Grizzler nó tự nhiên quay ra War với em rồi

và sau 1 turn đánh với con Doll của nó là Bell xong rồi thì lúc em kiểm tra lại chổ quân lính thì thấy toàn bộ lính của em bị giảm atk với def từ 54 - 63 xuống còn 45 -54 ...

à về việc mỗi comander muốn dẫn full 9 quân lính mổi loại nó tính = lv của comander ra nó còn tính theo cái gì nữa không mấy bác?

Last edited:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

cấp cứu các bác ơi ko biết em choice thế nào mà giờ cái thằng già Garmus Grizzler nó tự nhiên quay ra War với em rồi

và sau 1 turn đánh với con Doll của nó là Bell xong rồi thì lúc em kiểm tra lại chổ quân lính thì thấy toàn bộ lính của em bị giảm atk với def từ 54 - 63 xuống còn 45 -54 ...

à về việc mỗi comander muốn dẫn full 9 quân lính mổi loại nó tính = lv của comander ra nó còn tính theo cái gì nữa không mấy bác?
Mặc định là thế mà cậu =))
Do cậu dính Skill của Bell nên thế =))
Ko phụ thuộc vào Lv của comander mà phụ thuộc vào control của comander chia cho control của soilder =))

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10

vầy là xử xong thằng già đó là thoát nhĩ...

control của comander ngoài việc khi lên lv nó tăng và đeo thêm đồ + vào thì còn cách nào nữa ko nhẫy ??

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

vầy là xử xong thằng già đó là thoát nhĩ...

control của comander ngoài việc khi lên lv nó tăng và đeo thêm đồ + vào thì còn cách nào nữa ko nhẫy ??
Nếu chọn đúng thì lão sẽ theo còn ko thì =))

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0

có ai biết cái nguyên liệu 知識の燐石 kiếm ở đâu không, tra wiki thì bảo là nâng cấp cái shop của Sheelar là có mà sao nâng đến lv 5 vẫn chưa thấy :hocmau:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

có ai biết cái nguyên liệu 知識の燐石 kiếm ở đâu không, tra wiki thì bảo là nâng cấp cái shop của Sheelar là có mà sao nâng đến lv 5 vẫn chưa thấy :hocmau:
shop lv 2 ở Reimres Fort

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Cái true end choice đoạn gần cuối có war với em princess ở góc phải bản đồ với ông già gân, ko biết là có phải chiếm nhà mấy ng đó ko hay là phải thả đó để hoàn thành true route (route với Aru ấy) @_@

Status
Not open for further replies.