[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Interface v0.3 + List of choices for Eida's route) [ver 3]

Help me, có mấy thành trên núi có đường mũi tên xanh xanh làm sao đánh vào dc thế vậy mọi người? Ai biết cho xin chút hướng dẫn, thank u!!
Comander+solider có khả năng bay mới đc =))

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Interface v0.3 + List of choices for Eida's route) [ver 3]

vào route lise có cần điều kiện lằn nhằn như true route ko nhỉ :hoi:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

vào route lise có cần điều kiện lằn nhằn như true route ko nhỉ :hoi:
Mềnh nghĩ là có vì mấy thằng cha bên hongfire đã qua Liesel's End nói là đến thẳng End của em ấy luôn chứ ko được chọn End như khi theo Eida và ko đạt hết yêu cầu của true end.

Yukinari

Gender Bender Lover
Super Members
Reaction score
18
Credits
0

Ko, muốn lấy Liselle ending nhất thiết phải có dc trust của Garmus, bond với Elfaticia và hoàn thành con dragon :robot:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

vậy tức là khác cái true end mỗi cái là mềnh theo olfan route thôi phải ko bác :hoi:

Yukinari

Gender Bender Lover
Super Members
Reaction score
18
Credits
0

vậy tức là khác cái true end mỗi cái là mềnh theo olfan route thôi phải ko bác :hoi:
Ko, ngoại trừ 3 điều kiện trên thì mấy nước khác muốn đánh, muốn chọn choice thế nào cũng dc :robot:

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0

cái option ở dưới độ khó khi NG+ là tăng giới hạn lv lên 99 cho địch và ta hay chỉ cho địch thôi :muttay:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

thế sao đợt rồi đi cũng vậy mà ko đc end nhỉ :latban:

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10

buồn thật bọn lính comander mình hay dùng lv 31 rồi mà điểm Control mới có 330 trong khi cần tới 380 điểm mới đủ dùng dàn lính mới nâng cấp

có cái đồ + thêm 25 Control nhưng lại tiếc món + 7 def đang đeo....ớ ớ ớ ....

à mà món đồ gì + exp để đi train lv mấy bác nói ở trên vậy có mua được trong shop không hay phải chế tạo vậy mấy bác.....

Gingi

Member
Reaction score
0
Credits
0

Fusion có theo quy tắc nào ko hay là phải cứ phải theo đúng công thức thì mới ra con đó? Hay là kiểu persona 3 fusion lung tung vẫn ra :-?

Status
Not open for further replies.