[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

Syaoran_Real

Trap Cadet
Reaction score
11
Credits
6
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Released) [ver 3]

Cái con Rồng của Olfan sao mix đc con cấp 2 thôi thế này

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (List choices True END + Full Fusion) [ver 3]

Cái vụ motip này tuy cũ nhưng EU dùng rất thành công, hệ quả hễ em nào được dùng motip này là lão Maou mê mẩn =)) [MENTION=723]Yukinari[/MENTION]: EU chịu đầu tư nữa thì hay, mảng story cần kể về tình hình các nước khác nhiều hơn, cái Genrin 2 thì nói quá nhiều về nước của Ekuria, càng về sau càng ít đi.

Last edited:

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (List choices True END + Full Fusion) [ver 3]

tình hình là em sắp War với bọn người lùn nhưng không biết loại lính nào có thể chui vào hang động tụi nó đánh...

loại lính nào có thể chui vào hang vậy mấy bác...

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

tình hình là em sắp War với bọn người lùn nhưng không biết loại lính nào có thể chui vào hang động tụi nó đánh...

loại lính nào có thể chui vào hang vậy mấy bác...
Comander+soilder có size M trở xuống=))

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12

cuối củng em cũng chờ được cái hướng dẫn của các bác mà chỉ có true end thôi à, không có harem end sao các bác:hoi:

Last edited:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

cuối củng em cũng chờ được cái hướng dẫn của các bác mà chỉ có true end thôi à, không có harem end sao các bác:hoi:
Mềnh éo có ý định theo Harem Chaos End nên ai muốn viết cứ viết.
Mềnh chỉ viết True End và Liesel's End thôi =))

@ all : Cái đkm ,tối qua cậy khỏe ,rush nhanh nên mất flag của Liesel ,lại lỡ tay save sâu quá nên ko theo được em rồi.
Đành end sớm rồi theo bố vợ lần 2 vậy =))

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12

Mềnh éo có ý định theo Harem Chaos End nên ai muốn viết cứ viết.
Mềnh chỉ viết True End và Liesel's End thôi =))

@ all : Cái đkm ,tối qua cậy khỏe ,rush nhanh nên mất flag của Liesel ,lại lỡ tay save sâu quá nên ko theo được em rồi.
Đành end sớm rồi theo bố vợ lần 2 vậy =))
sao harem lại chaos bị rap* dữ lắm à, do anh main rap* các bé hay bị hắn nào rap* mà bác không chơi:laclac:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

sao harem lại chaos bị rap* dữ lắm à, do anh main rap* các bé hay bị hắn nào rap* mà bác không chơi:laclac:
Nói đơn giản là phần lớn sẽ được chuyển hộ khẩu đến Liên Xô để training (mất jin cho mấy thằng trong này)
Chỉ có vài em là theo ngay nhưng cũng là do brainwash = sexcraft.
Mềnh là éo hứng thú với các cảnh này cho nên ko có ý định theo .Đọc text mà chỉ thấy tức thôi.

Yukinari

Gender Bender Lover
Super Members
Reaction score
18
Credits
0

Mình đang chiến chaos route đây, nhìn chung cũng nhẹ nhàng thội, các em toàn bị anh Weiss bóc tem rồi mới đưa vô LX \m/, ngoại trừ Feruano
spoil
=)). Còn mỗi 2 em bên Annarotte nữa là đủ bộ \m/

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Mình đang chiến chaos route đây, nhìn chung cũng nhẹ nhàng thội, các em toàn bị anh Weiss bóc tem rồi mới đưa vô LX \m/, ngoại trừ Feruano
spoil
=)). Còn mỗi 2 em bên Annarotte nữa là đủ bộ \m/
3 em Musketeers đâu có phải Weiss bóc tem đâu.
Elmina và Patty là đã bị hành 1 thời gian rồi thì Weiss mới đến tìm.
Bằng chứng thì ở ngay mấy câu nói đầu khi 2 em gặp Weiss ở Liên Xô.
Éo thể chịu nổi cảnh này.

Status
Not open for further replies.