[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

Yukinari

Gender Bender Lover
Super Members
Reaction score
18
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (List choices True END + Full Fusion) [ver 3]

Giờ EU có 3 giai đoạn: lúc đầu sơ khai thì R@pe,...cực khủng, sau đó thì nhẹ nhàng, romance như Verita với Kamidori, sau này Soukoku và Koukoku troll ngầm =))
Mình thấy tiếc, riết rồi bây h các hãng dần dần quay về chính đạo hết cả (cry), ngay cả mấy game gần đây của ninetail cũng ko còn chaos route extreme như trước nữa (cry)

Hako-chan

Staff member
Administrator
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
2,895
Credits
116
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (List choices True END + Full Fusion) [ver 3]

Chưa đủ đk để nâng tiếp chứ sao...

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0

[MENTION=723]Yukinari[/MENTION]: Chính đạo mới lạ :botay:, đọc kĩ text là hiểu rồi

Yukinari

Gender Bender Lover
Super Members
Reaction score
18
Credits
0

[MENTION=723]Yukinari[/MENTION]: Chính đạo mới lạ :botay:, đọc kĩ text là hiểu rồi
Đúng rồi còn gì, chủ yếu là các em bị rape + magic cho mind break thôi, thế này còn nhẹ nhàng chán so với thời 2009 đổ về trước (cry). Mình vẫn còn ấn tượng với mấy cái monster rape,tentacle, gangbang,... trong Himegari, Ikusa Zero.

bigfree

Member
Reaction score
1
Credits
0

chậc, kéo game về chơi mà quên mất còn chốn này để hỏi, hơi trễ rồi, chọn choice sai tè le =.=
thôi kệ chắc để finish xong chơi lại lần nữa =.=
etou vào vấn đề chính, cho em hỏi 3 em bên yun-gasoru mặc định là bắt về làm slave chứ ko phải làm tướng ah :-(
còn em feruano có cứu được ko, tại đánh xong thì ẻm tự sát đi theo thằng em lun :-(
làm sao mới có đồ mới cho mấy em doll thế, đánh chiếm được phân nửa map rồi mà chưa thấy gì :-(
ah còn mấy con monster nữa, làm sao để mua thếm mấy loài mới vậy =.=
đánh chiếm hết rồi h chỉ còn dalmagna, olfan, eida, ayr... còn em elfaticia kết alliance với mình xong nằm đó, có nên break alliance rồi chiếm lun ko hay đi đánh chỗ khác :-?
Tạm thời cho em hỏi nhiêu đó, sau này có gì hỏi tiếp :">

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

chậc, kéo game về chơi mà quên mất còn chốn này để hỏi, hơi trễ rồi, chọn choice sai tè le =.=
thôi kệ chắc để finish xong chơi lại lần nữa =.=
etou vào vấn đề chính, cho em hỏi 3 em bên yun-gasoru mặc định là bắt về làm slave chứ ko phải làm tướng ah :-(
còn em feruano có cứu được ko, tại đánh xong thì ẻm tự sát đi theo thằng em lun :-(
làm sao mới có đồ mới cho mấy em doll thế, đánh chiếm được phân nửa map rồi mà chưa thấy gì :-(
ah còn mấy con monster nữa, làm sao để mua thếm mấy loài mới vậy =.=
đánh chiếm hết rồi h chỉ còn dalmagna, olfan, eida, ayr... còn em elfaticia kết alliance với mình xong nằm đó, có nên break alliance rồi chiếm lun ko hay đi đánh chỗ khác :-?
Tạm thời cho em hỏi nhiêu đó, sau này có gì hỏi tiếp :">
+ Theo eida route sẽ là tướng
+ Đc, tuyển làm unit sau khi thằng em dấy binh thì ko sao
+ Theo eida route mới chế đc costume cho em doll
+ Nâng cấp nhà Ragiru
+ muốn chiếm thì cứ chiếm

Athena

Trap Cadet
Reaction score
13
Credits
0

Mình thấy tiếc, riết rồi bây h các hãng dần dần quay về chính đạo hết cả (cry), ngay cả mấy game gần đây của ninetail cũng ko còn chaos route extreme như trước nữa (cry)
chơi serial venus của dual tail chưa :)) vẫn chaos bá đạo như cũ mà

+ Theo eida route sẽ là tướng
+ Đc, tuyển làm unit sau khi thằng em dấy binh thì ko sao
+ Theo eida route mới chế đc costume cho em doll
+ Nâng cấp nhà Ragiru
+ muốn chiếm thì cứ chiếm
sai rồi bác ơi , olfan route vẫn chế đồ cho doll như thường nhé , chỉ khác là 3 đồ này thiên hướng magic , còn đồ của route eida thiên hướng vật lý

Last edited:

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0

[MENTION=723]Yukinari[/MENTION]: cái chính là bị vứt vào lx, thằng khác nó sớ rớ kìa, của mình không thì chả nói làm gì :hamham: [MENTION=38]bigfree[/MENTION]: hàng EU chủ động chiếm >> slave, hòa hữu, giúp đỡ >> tướng, cho làm tướng hết sẽ có vài cảnh mấy em ghen với nhau :haha:, người ta sợ ghen chứ ta được ghen thấy sướng thôi :haha:

Last edited:
Status
Not open for further replies.