[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

lexuanloc22

Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Walkthrough + Full Fusion) [ver 3]

Mình là người mới và cũng vừa DOW xong Game này mà không cài đặt đc (>.<!) có lẽ do Fonts chữ nhưng mình đã dow rất nhiều Fonts Japan và "Quăng " vào Fonts hết rồi mà vẫn không cài đặt đc, mong ai đó chỉ giúp, mình xài Windows XP , có nhìu WEB chỉ là vào Cntrol Panel ==> Regional and Language Options , (>.<!) nhưng khác hẳn với hướng dẫn trên WEB nên không bít làm thế nào, có bạn nào xài Windows XP choi được hướng dẫn mình cách cài đặt với :gomenne: , dow bằng Torrent 4 ngày mới xong, trên 7GB :nucno: mà giờ không chơi đc là thành công cốc mất, mong bạn Maoi-sâm hay bất kì ai bít cách chỉ mình :gomenne:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Mình là người mới và cũng vừa DOW xong Game này mà không cài đặt đc (>.<!) có lẽ do Fonts chữ nhưng mình đã dow rất nhiều Fonts Japan và "Quăng " vào Fonts hết rồi mà vẫn không cài đặt đc, mong ai đó chỉ giúp, mình xài Windows XP , có nhìu WEB chỉ là vào Cntrol Panel ==> Regional and Language Options , (>.<!) nhưng khác hẳn với hướng dẫn trên WEB nên không bít làm thế nào, có bạn nào xài Windows XP choi được hướng dẫn mình cách cài đặt với :gomenne: , dow bằng Torrent 4 ngày mới xong, trên 7GB :nucno: mà giờ không chơi đc là thành công cốc mất, mong bạn Maoi-sâm hay bất kì ai bít cách chỉ mình :gomenne:
Nếu dùng Win XP ,đã vào Regional & Language options rồi thì sang tab Languages ,tích cái dấu East Asias Languages ,nếu nó hỏi file thì nhét disc Win XP hoặc google cái East Asian Laguages pack for XP.
Install xong rồi thì sang tab
Advanced ,chỉnh cái non-Unicode sang Jap => restart.

Lúc này mới tính là xong và có thể install game.

lexuanloc22

Member
Reaction score
0
Credits
0
thank 2 banj đã hướng dẫn mình sẽ làm ngay :dabanh:

East Asian Laguages pack for XP có 1 cái là 117 MB, 1 cái 90 MB đow cái nào vậy bạn , đow 117MB hả ?

Last edited by a moderator:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

thank 2 banj đã hướng dẫn mình sẽ làm ngay :dabanh:

East Asian Laguages pack for XP có 1 cái là 117 MB, 1 cái 90 MB đow cái nào vậy bạn , đow 117MB hả ?
Bợn xem Win của bợn là SP2 hay SP3.
Search đúng pack cho bản mà bợn dùng.

Nói luôn là nếu bợn ghost Win = các file ghost trên mạng thì có khả năng sẽ ko install được Language pack vì các bản Win đó thường là đã bị mod.
Có thể thử down ISO Win XP bản clean của microsoft ,mount vào virtual drive xem có install được hay ko.
Ko được thì chỉ có cài lại Win clean thôi.

acmanara

Member
Reaction score
4
Credits
0

làm sao có đc mấy chic tau vậy?? e kiếm mảiko ra :ngugat::ngugat:

longkute274

Otaku Wannabe
Reaction score
18
Credits
0

Các bợn cho hỏi ai có cái walkthrough hem cho mình cái link, không biết có ai clear chưa làm hộ cái guide từ A-Z. Hehe, đòi hỏi hơi nhiều,

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Các bợn cho hỏi ai có cái walkthrough hem cho mình cái link, không biết có ai clear chưa làm hộ cái guide từ A-Z. Hehe, đòi hỏi hơi nhiều,
Trở lại Page 1 là có mà cậu hỏi game nào thế =))

lexuanloc22

Member
Reaction score
0
Credits
0

làm sao biết đc máy mình là SP2 hay SP3 vậy bạn ?

Status
Not open for further replies.