[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Walkthrough + Full Fusion) [ver 3]

Bọn nó chỉ đem quân lv5 với em Elmina lv 10 qua thôi rồi đến turn 3 có thể move thì đánh chổ của em Elmina là xong ấy mà =))

longkute274

Otaku Wannabe
Reaction score
18
Credits
0

Cái này H-CODE : /HAN44@6E229:AGE.EXE để làm gì vậy mọi người

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Cái này H-CODE : /HAN44@6E229:AGE.EXE để làm gì vậy mọi người
Dùng với ITH.
Để tạo UserHook0 ,bắt được hết tất cả text trong game.
Nếu ko dùng thì chỉ có mỗi text dialogue thôi.

Interface 0.4.1 đã bay lên post 1.

Last edited:

lexuanloc22

Member
Reaction score
0
Credits
0

:mohoi: hôm wa tới nay vẫn chưa đi đc tới đâu cả, haiz đánh mà ko hiểu sao lính của Tướng yếu xìu , phải đổi mấy thằng tướng phụ kia vào đánh mới WIN đc, nếu cứ típ tục như vầy ko bít chừng nào Tướng mới mạnh lên đc :thatvong:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

:mohoi: hôm wa tới nay vẫn chưa đi đc tới đâu cả, haiz đánh mà ko hiểu sao lính của Tướng yếu xìu , phải đổi mấy thằng tướng phụ kia vào đánh mới WIN đc, nếu cứ típ tục như vầy ko bít chừng nào Tướng mới mạnh lên đc :thatvong:
Cứ từ mới mạnh đc vào Q đánh để lên lv cho tướng hoặc là đổi soilder khác mạnh hơn =))

lexuanloc22

Member
Reaction score
0
Credits
0

sao quan của mình chả đánh gì cả :thatvong: bày trân xong khi "giáp lá cà " cỉ có ben địch nó đánh con bên này chỉ đứng yên , mình chỉnh đội hình hết rồi mà vẫn không đánh chỉ có quân archer là còn bắn đc thui , toàn tiếng japan nên không bít bạn chị mình với, có hình minh họa càng tốt :gomenne::gomenne:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

sao quan của mình chả đánh gì cả :thatvong: bày trân xong khi "giáp lá cà " cỉ có ben địch nó đánh con bên này chỉ đứng yên , mình chỉnh đội hình hết rồi mà vẫn không đánh chỉ có quân archer là còn bắn đc thui , toàn tiếng japan nên không bít bạn chị mình với, có hình minh họa càng tốt :gomenne::gomenne:
Cậu phải tự "điều binh khiển tướng" chứ =))
Còn muốn khỏe thì để Auto Battle đi =))
Hàng 2,3 chính cái auto đấy =))

leopardkgvn

Member
Reaction score
0
Credits
2

Có 3 loại đội hình, tấn công( màu đỏ), di chuyển( màu trắng ) và phòng thủ( màu xanh).
Vào trận thì cho Weiss lên trước bật đội hình phòng thủ lên, còn Lieslle thì cứ cách 1 khoảng dùng đội hình tấn công mà Fang, mỗi đội hình đều có hiển thị phạm vi tấn công đấy. Dùng F5 F6 F7 để chuyển đội hình cho từng tướng.

_Đội hình tấn công sẽ tăng ATK, SPD, có khả năng di chuyển xuyên qua địch nhưng chậm.
_Đội hình phòng ngự thì giảm ATK, SPD, tăng DEF và chỉ được đứng yên khi giao chiến không được di chuyển.
_Đội hình di chuyển sẽ giảm ATK, SPD lẫn DEF nhưng MOV lên rất cao và có khả năng đi xuyên qua địch ( dùng khi nào cần móc lốp tuyến sau của địch ).

Lúc mới chơi mình cũng chẳng biết gì cả, cứ quăng đội hình di chuyển vào, toàn đi xuyên qua địch mặc cho chúng đánh :)). Sau tùy trường hợp mà sử dụng và chuyển đội hình hợp lý là okê.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Có khi làm các hướng dẫn chơi cho người mới nhĩ =))

lexuanloc22

Member
Reaction score
0
Credits
0

GAME này đi kiếm đò như thế nào vậy bạn ? tự xây dựng lò rèn ,nhà đốn gỗ, mỏ đá rồi mới làm đc vK hay đi đánh hoài mới có đc?

Status
Not open for further replies.