[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Update Interface 0.4.4) [ver 3]

có ai hương dẫn mình cách cài kamidori ko, vừa tải xong, cài đặt nhưng không thấy phản ứng, không biết sai chỗ nào
Install game.
Sau đó đến AP 1-2.
Patch 1.04.
Ver2.0
Tiếp đến là patch Eng 1.1 (extract ra, sau đó chạy file Kamidori.exe)
Yêu cầu làm theo đúng thứ tự.

sindoreba

Member
Reaction score
0
Credits
0

máy mình không đọc được đuôi mdf mds nên đang kíêm phần mềm tải về, mình cùi bắp lắm nên mong được giúp đỡ nhiều:168:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Ko biết dùng Daemon Tools để mount à =))

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

máy mình không đọc được đuôi mdf mds nên đang kíêm phần mềm tải về, mình cùi bắp lắm nên mong được giúp đỡ nhiều:168:
Google Daemon Tool Lite. Down về install.
Chịu khó tìm hiểu chút chứ bắt mềnh hướng dẫn cách dùng Daemon Tool thì bó tay =))

vutran

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
0

Thớt ơi! Trong true end, Đoạn đánh boss cuối, nếu ko cày hết các tướng lên lv 50 rồi dùng chiến thuật lấy thịt đè người thì còn cách nào để vượt qua!? Thấy đánh xong 2 trận đầu, tiêu hao binh lực gớm quá. Đến thằng boss cuối, nó đánh ghê quá ( cứ tưởng Aru là boss cuối). Mình đánh tới 5 lần mới giết đc! :latban::latban:
Kết thúc true end, có vẻ như ai về nhà nấy, vui vẻ cả ( trừ bé eida, aru và ông lùn thì hi sinh rồi:daudon:),
( mà sao thằng Kreis thành hồn ma rồi ko qui tiên luôn mà bám theo bà chị về nước) .
Anh main thì lên chức vua, chắc là sống độc thân sau này sau khi xếp hình với tất cả các em! :hehe::hehe:
Các đoạn cuối Aru nắm tay với Weiss nói gì vậy thớt? Ko phải em đó bị chết ở đoạn trước rồi sao?:hoi:
Công nhận game Nhật luôn luôn khó vl! ko bik olfan route có khó hơn eida route ko? :hoi:

tung53

Member
Reaction score
0
Credits
0

Riseru muốn xây cái tòa thành để bơm máu thì bấm nút nào thế ? Hồi lâu đứng yên bấm lụi lụi sao xây được giờ lại không biết làm sao.:143:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Thớt ơi! Trong true end, Đoạn đánh boss cuối, nếu ko cày hết các tướng lên lv 50 rồi dùng chiến thuật lấy thịt đè người thì còn cách nào để vượt qua!? Thấy đánh xong 2 trận đầu, tiêu hao binh lực gớm quá. Đến thằng boss cuối, nó đánh ghê quá ( cứ tưởng Aru là boss cuối). Mình đánh tới 5 lần mới giết đc! :latban::latban:
Kết thúc true end, có vẻ như ai về nhà nấy, vui vẻ cả ( trừ bé eida, aru và ông lùn thì hi sinh rồi:daudon:),
( mà sao thằng Kreis thành hồn ma rồi ko qui tiên luôn mà bám theo bà chị về nước) .
Anh main thì lên chức vua, chắc là sống độc thân sau này sau khi xếp hình với tất cả các em! :hehe::hehe:
Các đoạn cuối Aru nắm tay với Weiss nói gì vậy thớt? Ko phải em đó bị chết ở đoạn trước rồi sao?:hoi:
Công nhận game Nhật luôn luôn khó vl! ko bik olfan route có khó hơn eida route ko? :hoi:
Olfan's route khó hơn vì cái đoạn fusion mobs lâu vãi chưởng =))

Còn về True End

Riseru muốn xây cái tòa thành để bơm máu thì bấm nút nào thế ? Hồi lâu đứng yên bấm lụi lụi sao xây được giờ lại không biết làm sao.:143:
Liesel phải đứng yên 1 chỗ, ko được bắn địch hoặc để địch đến gần thì em ấy mới xây được base.

vutran

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
0

Chắc là sau này có bản update, em Aru trở về dưới hình dáng ELF và anh main lại đi xếp hình với ẻm nữa :))=))=))=))!

Trong route olfan thì trùm cuối có khác với true end ko?! Hay là thằng cha Undead Noias?

Ultragunner

Trap Cadet
Reaction score
1
Credits
0

Chính hắn =))

Boss cuối của True end thì phải có 1 em bơm máu đi kèm, cho 3 tướng đi thẳng tới thằng boss, ignore bọn mob thường, vì máu rút khá lẹ nên mấy chiêu hồi máu cũng nhanh đầy để xài =)). Tất nhiên, cho mấy main chả lên lv 50 là "strongly recommended" =))
Trận này thì mình dùng bé Lune để bơm máu

duyloli_92

Member
Reaction score
0
Credits
0

vãi công nhận chơi route của lão oflan hơi bị sida khúc cuối thật đấy nhưng bù lại khúc cuối 3 tướng Marshals hok có ai bị lên thớt cả anti route của Aru thấy nó sida sau sau ấy nhưng cũng phải chơi

Status
Not open for further replies.