[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

sindoreba

Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Update Interface 0.4.4) [ver 3]

Ko có item để hồi đâu! Trong các map, có 1 chỗ ( có hình mặt trăng khuyết, sáng sáng) để vừa hồi máu, sp và mana luôn! Bạn đưa nhân vật đến đó, nó sẽ hồi cho bạn! ko thì bạn phải để nhân vật nghỉ ( wait) ko làm gì hết, nó sẽ hồi 1 sp. Một sỗ nhân vật có khả năng hồi sp, hp hoặc mp cho các nhân vật khác!
cho nghỉ là để treo may lun hả bạn, mình thấy bên trái có mục để qua ngày mà không bít để làm gì, ấn mà kh6ng tháy tác dụng gì

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

đang chơi kamidori, hết hp với sp mà không bít làm sao sử dụng item để hồi, có ai giới thiệu chút được không
Lâu ko chơi nên quên cái nút nào rồi.
Nhìn phía trên có mấy cái nút đó.
1 cái sẽ mở ra bảng Item.
Bợn có thể cho char dùng Item (nếu map cho phép).
Chú ý là chỉ char chưa di chuyển trong turn mới có thể dùng, muốn cho char nào dùng thì chọn char đó ở hàng Icon phía dưới trước khi mở bảng Item.

sindoreba

Member
Reaction score
0
Credits
0

có vẻ như ống di chuyển hết nên không được vào map nữa:170:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

có vẻ như ống di chuyển hết nên không được vào map nữa:170:
Map nào ko vào được ???
Có vài map yêu cầu phải có char nhất định mới có thể vào (ko tính clone)
Nếu bợn lỡ cho char đó đứng ở nhà bán hàng thì bó tay.

Còn 5 cái EX-map lv 90 ngoài worldmap thì cần chờ đến khi recruit được Kohakuren, Ragsmuena, Elizasleyn và Gaptahl mới vào được.

sindoreba

Member
Reaction score
0
Credits
0

Map nào ko vào được ???
Có vài map yêu cầu phải có char nhất định mới có thể vào (ko tính clone)
Nếu bợn lỡ cho char đó đứng ở nhà bán hàng thì bó tay.

Còn 5 cái EX-map lv 90 ngoài worldmap thì cần chờ đến khi recruit được Kohakuren, Ragsmuena, Elizasleyn và Gaptahl mới vào được.
mình để lộn con yuela ở nhà bán hàng mới chỉnh lại:146:

demon666

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

Hồi phục giữa trận đấu thì bác nhấn vô chỗ party,xong chọn nhân vật rồi nhấn bình thuốc là xong :170:

vutran

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
0

cho nghỉ là để treo may lun hả bạn, mình thấy bên trái có mục để qua ngày mà không bít để làm gì, ấn mà kh6ng tháy tác dụng gì
Xin lỗi! h mới nhớ ra có item hồi phục! tìm các nguyên liệu azura fruit --> hồi hp, green fruit --> hồi sp, yellow fruit --> hồi FS. Mấy cái nguyên liệu đó mình dùng ngay cũng đc, ko cần chế nhưng mà hồi ít! Còn vụ để qua ngày là sau này dư thừa nguyên liệu, chế ra đủ đồ đắt tiền rồi vứt vào shop mình đem bán ( lời nhiều lắm):huytsao::huytsao:. Để qua ngày thì rồi quay lại shop thu tiền!

Note: tiền lời dựa vào chỉ số PRICE! Làm nhiều đồ tăng giá trị này lên ( mình tăng 200%). Thông số sales và attract thì giúp bán đồ nhanh hơn! Chọn em nào có chỉ số service cao như sharty, emelita... bỏ em Yuela vào có mà đuổi khách đi hết :hoho::hoho:

P/S trong kamidori, mình thích em Yuela nhất!

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0

giờ lại quay về kamidori à, và mổi lần nhớ tới kamidori là lại ca điệp khúc củ sao không có route melodiana và ragsmuena :thatvong:

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

bởi vì đơn giản 2 em ấy ko phải là nhân vật trung tâm và nếu làm thêm thì sẽ thêm 1 ap nữa mà eu thì muốn tập trung làm soukoku, mỗi năm ra 1 game lớn rồi thêm 3 ap nữa đủ mệt rồi

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

bởi vì đơn giản 2 em ấy ko phải là nhân vật trung tâm và nếu làm thêm thì sẽ thêm 1 ap nữa mà eu thì muốn tập trung làm soukoku, mỗi năm ra 1 game lớn rồi thêm 3 ap nữa đủ mệt rồi
Ko phải main heroines nhưng Melodiana có side story dài nhất (dính đến cả Elizasleyn + Hannah), còn Ragsmuena có quá khứ bí ẩn nhất (cả tên thật của em đến cùng vẫn ko biết)
Diễn biến tình cảm của 2 em dành cho Wil cũng rất đáng yêu (vì 2 em Kuudere :82:)

Status
Not open for further replies.