[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ (2014) [ver 3]

^ Ko , luyện ngay và lun chứ đợi j nữa ;))

2 em phải sang NG+ là Mylen Vô Ploa cmn đối và 1 con Hattori Pixi j nữa ấy thì phải

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Có cái tên mà viết ra cũng vkl thế =))
Từ 2nd play, mở thêm quest mới để recruit Mylen Puroa và Finily.
Chui xuống Yuidora tìm Asmodeus.
Nếu như tiêu hoang xài phí thì có quest của Hannah.

Làm thêm quest của Evelyn + Lyfia và Roka nữa.

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12

ý là đến khi nào mới có H-scene với Melodiana ấy, có phải làm như trên không, đi xong 3 route có cái nào end với em Melodiana không:run:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Melodiana có H ngay lần chơi đầu.
Làm hết quest của em là có 2 scene rồi.

Em là sub-heroine nên ko có End.

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82

^ Trình độ cùi như ngộ đây đi tới tận Chap 3 cũng chả thấy 1 tí tỉ tì ti gì gọi là cần TIỀN cả. Tự farm quái lấy máu và mana còn nhanh hơn gấp nhìu lần nghĩ cách kiếm tiền (makeup)

Mà nói thật mấy cách kiếm tiền trên có cách nào xài dc ở Chapter 3 trở xuống ( NEW GAME chưa + =)) ) Làm 1 lèo xong 2 chap chả mất bao nhiu thời gian , vô Deadbeat là ấm cả 1 đời. Đợi Hannah , Workshop bán đồ lv bèo lắm cho là 5 đi , Farm Goblin ... mấy cái đó thì tới mùa quít à =))

Và mình đảm bảo với bạn tỉ lệ rớt Gold bag bao nhiu đi nữa thì kiếm tiền bằng cách khác vẫn chậm và ít hơn Deadbeat . Chưa kể các bạn mới chơi còn phải đợi tới tận bao nhiêu Chap , Farm bao nhiêu lâu và thoả bao nhiêu điều kiện để kiếm dc tiền NHANH và NHÌU =))

Lý do lý trấu , góp ý giúp đỡ kiểu Pro thì làm ơn xét đến hoàn cảnh hiện tại của lính mới =))
1. Nếu cậu đem fruit chế máu mana hết thì chap 7 fam mệt nghỉ nhé, mà Q 50 fruit mỗi loại là time expires, fail cái là chuỗi Q giao đồ phái sau mất hết luôn tương đương với việc mất trắng một cơ số func xịn để nhét cửa hàng.

2. Hannah và fam gobin là second game và với Hannah money printer thì ngồi bấm chuột khoảng 450k/30p, fam gobin thì khoảng 1m1-1m5/h (price tầm 29x%), tớ đố cậu chui deadbeat 1h nhặt được bằng đấy tiền.

3.Tớ nói rõ cách fam thế nào theo từng chap và tường lần chơi, first game chỉ fam được item treo khoảng 3k3 nhưng fam nhanh, tầm chap 5-6 fam kiểu đấy cũng đc khoảng 200k/h, chịu khó tí là update được hết clothers. Mà update hết clother thì lấy hết item trong arena dễ dàng hơn nhiều.

4. Ngày xưa tớ từng fam deadbeat như thế rồi nhưng fam mãi mà éo up full đc 1 clother mới phải ngồi mò fam item gì để bán.

[MENTION=1737]sieugamo[/MENTION]: thật là bản hướng dẫn chi tiết thank cậu nhiều, nhưng list quest chỉ có từ 100 mấy trở đi à mấy cái phía trên khác thì sao cậu
[MENTION=110]raptoria[/MENTION]: chỉnh rồi nhưng dòng các dòng dài thì không vào game được chỉ có để dòng ngắn thì vào được thôi:run:
Tớ list các Q cần giao đồ thôi, các Q khác là mở map hay đánh boss hay event gì đó thì cứ đủ level hay đến chap là xong Q nhắc đến chi cho mệt. Mà chơi toàn khó nhằn ở mấy Q giao đồ do quá nửa là time expires, không chuẩn bị trước nên nhận Q xong kiếm không kịp hoặc không biết tìm ở đâu.

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

1. Nếu cậu đem fruit chế máu mana hết thì chap 7 fam mệt nghỉ nhé, mà Q 50 fruit mỗi loại là time expires, fail cái là chuỗi Q giao đồ phái sau mất hết luôn tương đương với việc mất trắng một cơ số func xịn để nhét cửa hàng.

2. Hannah và fam gobin là second game và với Hannah money printer thì ngồi bấm chuột khoảng 450k/30p, fam gobin thì khoảng 1m1-1m5/h (price tầm 29x%), tớ đố cậu chui deadbeat 1h nhặt được bằng đấy tiền.

3.Tớ nói rõ cách fam thế nào theo từng chap và tường lần chơi, first game chỉ fam được item treo khoảng 3k3 nhưng fam nhanh, tầm chap 5-6 fam kiểu đấy cũng đc khoảng 200k/h, chịu khó tí là update được hết clothers. Mà update hết clother thì lấy hết item trong arena dễ dàng hơn nhiều.

4. Ngày xưa tớ từng fam deadbeat như thế rồi nhưng fam mãi mà éo up full đc 1 clother mới phải ngồi mò fam item gì để bán.

Tớ list các Q cần giao đồ thôi, các Q khác là mở map hay đánh boss hay event gì đó thì cứ đủ level hay đến chap là xong Q nhắc đến chi cho mệt. Mà chơi toàn khó nhằn ở mấy Q giao đồ do quá nửa là time expires, không chuẩn bị trước nên nhận Q xong kiếm không kịp hoặc không biết tìm ở đâu.
Phải đọc cho kỹ chứ ;))
Mình chỉ cắn fruit khi chưa mở Deadbeat và từ chap 3 trở NGƯỢC về -)) Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng nhé =))
Và mình Full đồ từ trc khi fin game lần đầu chỉ với Deadbeat.

Bạn phải đợi tới chap mấy để nhờ Hannah in tiền , bạn phải đầu tư gì để có thể farm Goblin dễ dàng và bạn đi làm quest , khai mỏ hết bao lâu để Update full shop

Cách của bạn kiếm nhìu và nhanh nhất game , mình ko tranh cãi đồng thời éo quan tâm bạn chứng tỏ ta đây PRO nhưng dc lợi sớm nhất , dễ nhất và dành cho lính mới là Deadbeat . 100% chính xác chuẩn éo thể chỉnh =))

1 là mở miệng ra thừa nhân mình sai
2 là im lặng chấp nhận mình éo đúng =))

Bạn ko đọc dc người ta hỏi gì và người khác trả lời gì à ? Kiếm tiền nhanh nhất lúc mới chơi lại game . Tiếng này đảm bảo 100% tiếng VIỆT có dấu nhé (makeup)

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0

[MENTION=110]raptoria[/MENTION]: Lần đầu thấy lão chân thành không troll đấy:73:, lập R@peFC thôi :81:. Từ giờ chiêu mộ môn sinh của môn phái Chaos của R@pe =)) [MENTION=45]Vô Lệ[/MENTION]: Lập ngày 28/12 là Quốc Lễ FC ngay và luôn :65:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

[MENTION=110]raptoria[/MENTION]: Lần đầu thấy lão chân thành không troll đấy:73:, lập R@peFC thôi :81:. Từ giờ chiêu mộ môn sinh của môn phái Chaos của R@pe =)) [MENTION=45]Vô Lệ[/MENTION]: Lập ngày 28/12 là Quốc Lễ FC ngay và luôn :65:
Sai rồi lão thật chất lập vào tháng 9 cơ =))

Status
Not open for further replies.