[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

Zweizer

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ (2014) [ver 3]

cái forum này mở lâu chưa hả mấy bác :hoi: trước toàn lên Ecchi FC với box VL bên vnsharing down HCG, nhưng từ khi box VL sập với số HCG bên Ecchi FC bị del sạch + không ai post nữa nên chả biết down ở đâu :vetay:, giờ mới biết có cái forum này :))

Hako-chan

Staff member
Administrator
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
2,895
Credits
116

cái forum này mở lâu chưa hả mấy bác :hoi: trước toàn lên Ecchi FC với box VL bên vnsharing down HCG, nhưng từ khi box VL sập với số HCG bên Ecchi FC bị del sạch + không ai post nữa nên chả biết down ở đâu :vetay:, giờ mới biết có cái forum này :))
Ngay sau khi box VL sập nhé =))

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0

Hình như có theo devil route thì phải=))
ta nhớ có một cái Hcg 4some, anh main nằm ngửa, bé tóc vàng cưởi lên trên, bé tóc tím hôn môi con bé imouto thì rúc xuống dưới =))

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0

[MENTION=139]0916771746[/MENTION] : THONG có khác, nhớ chi tiết từng cái luôn :177:. Cái chữ kí của lão có gì đó bí hiểm nhỉ :73:

0916771746

Legendary Fapper
Reaction score
25
Credits
0

chưa chi tiết lắm đâu, trứ bé imouto mirai ra ta quên hết ráo tên các bé còn lại rồi rồi =))
bí hiểm chổ nào vậy

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82

[MENTION=110]raptoria[/MENTION]
Mình chỉ cắn fruit khi chưa mở Deadbeat và từ chap 3 trở NGƯỢC về -)) Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng nhé =))
Trưa ngủ dậy mắt mờ không đọc kĩ, thành thật xin lỗi

Và mình Full đồ từ trc khi fin game lần đầu chỉ với Deadbeat.
cái này thì tớ phục cậu về độ kiên nhẫn

Bạn phải đợi tới chap mấy để nhờ Hannah in tiền , bạn phải đầu tư gì để có thể farm Goblin dễ dàng và bạn đi làm quest , khai mỏ hết bao lâu để Update full shop
chap 5-6 second game, sau khi làm Q trả 3 loại ngọc là in tiền được rồi còn Gobin thì yêu cầu không hề cao, thâm chí chả cần chuẩn bị gì cũng được vì Rasmunea, Eluka, B-Eushully sinh ra để làm chuyện đó rồi. Về phần update shop thì, nếu bạn không update shop lên bạn sang chap mới kiểu gì vậy :73:

Cách của bạn kiếm nhìu và nhanh nhất game , mình ko tranh cãi đồng thời éo quan tâm bạn chứng tỏ ta đây PRO nhưng dc lợi sớm nhất , dễ nhất và dành cho lính mới là Deadbeat . 100% chính xác chuẩn éo thể chỉnh =))
sớm nhất - ờ đúng
dễ nhất - chuẩn luôn
nhanh nhất - chưa rảnh đo thử nên mình không biết
có lợi hay không thì cái này khó nói, fam db đồng nghĩa bạn ít đi fam nguyên liệu, bản thân tớ thấy fam map ngoài chế bán thì có lợi hơn vì ngoài việc bạn fam được tiền, bạn còn fam được nguyên liệu dự trữ cho next game. Riêng cách fam thì mình nhắc đến ở đó 3 cách chế item mà nguyên liệu fam dễ, giá tiền bán shop đẹp đủ để bạn fam đủ các loại nguyên liệu

1 là mở miệng ra thừa nhân mình sai
2 là im lặng chấp nhận mình éo đúng =))
chả biết nói gì

Bạn ko đọc dc người ta hỏi gì và người khác trả lời gì à ? Kiếm tiền nhanh nhất lúc mới chơi lại game . Tiếng này đảm bảo 100% tiếng VIỆT có dấu nhé (makeup)
Cũng chả biết, cơ bản thấy hỏi nên fam tiền thế nào thì tớ chỉ cách fam tốt và có lợi nhất thôi (theo cảm giác cá nhân thì thế - người khác nghĩ thế nào thì tùy)

Cuối cùng, bản thân tớ khi đưa ra cách fam tiền nói rõ first game ra sao và second game thì dùng kiểu gì, cậu đột nhiên so sánh DB và Hannah + Gobin nên tớ mới ý kiến thôi chứ chả phải chứng mình mình pro gì hay gì cả :73: Mấy chap đầu game fam deadbeat thì tớ không ý kiến vì có bán shop cũng chả bán được hàng.

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12

lỡ gắn cái deadbeat ring có cách nào để tháo nó ra không:run:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

2^ Dài quá mình chả quote bạn nữa đâu

Bạn tự nhận ra thì tự hiểu , ko nhận ra thì im lặng đi chứ đừng dài dòng nữa

Bạn chả chịu đọc kỹ gì mà cũng bày đặt này nọ

Đây là của mình
Cách của bạn kiếm nhìu và nhanh nhất game , mình ko tranh cãi đồng thời éo quan tâm bạn chứng tỏ ta đây PRO nhưng dc lợi sớm nhất , dễ nhất và dành cho lính mới là Deadbeat . 100% chính xác chuẩn éo thể chỉnh
Còn đây là của bạn
sớm nhất - ờ đúng
dễ nhất - chuẩn luôn
nhanh nhất - chưa rảnh đo thử nên mình không biết
có lợi hay không thì cái này khó nói, fam db đồng nghĩa bạn ít đi fam nguyên liệu, bản thân tớ thấy fam map ngoài chế bán thì có lợi hơn vì ngoài việc bạn fam được tiền, bạn còn fam được nguyên liệu dự trữ cho next game. Riêng cách fam thì mình nhắc đến ở đó 3 cách chế item mà nguyên liệu fam dễ, giá tiền bán shop đẹp đủ để bạn fam đủ các loại nguyên liệu
Đọc thì mắt nhắm mắt mở , tách riêng từng dòng ra quote cho cố xác rồi còn thêm mắm dặm muối nữa chứ =)) Thôi mình ko tốn thời gian với bạn nữa

Bạn là nhất - chịu chưa =))

^ vào kiếm Hannah tóc xanh biển ở nhà thờ , sang cái tab bán hàng thứ 3 tốn 500 hay 1000 j đấy là tháo dc

Đeo vào là dính tiếp nha kưng =))

Status
Not open for further replies.