[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ (2014) [ver 3]

Theo route Yuela thì phải chọn xuống xem luyện kiếm chứ :183:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

hả chú nói cái gì thế không lẽ cái này http://eushully.wikia.com/wiki/God_Catching_Alchemy_Meister troll nhau đó à:dam: chú đi route này chưa
Quả thật là mềnh éo hiểu bợn đang muốn theo ai =))
Nói rõ ràng ra.

Muốn theo Yuela : chọn xem em luyện kiếm. Choice của Serawi ko ảnh hưởng.
Muốn theo Serawi : chọn ko làm phiền Yuela. Sau đó chọn giúp Serawi.
Muốn theo Emi : ko làm phiền Yuela, ko đi giúp Serawi.

Ngoài vụ choice còn có yêu cầu các sub-char đã được recruit hoặc đang làm guest ở nhà nữa.

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12

Quả thật là mềnh éo hiểu bợn đang muốn theo ai =))
Nói rõ ràng ra.

Muốn theo Yuela : chọn xem em luyện kiếm. Choice của Serawi ko ảnh hưởng.
Muốn theo Serawi : chọn ko làm phiền Yuela. Sau đó chọn giúp Serawi.
Muốn theo Emi : ko làm phiền Yuela, ko đi giúp Serawi.

Ngoài vụ choice còn có yêu cầu các sub-char đã được recruit hoặc đang làm guest ở nhà nữa.
ơ thế cái dỏng " If you hit on her you will be locked into Yuela's route" trong wiki là sao mình tưởng hit nghĩa là đi xuống xem em ấy luyện kiếm sẽ bị khóa route chứ, sau khi ignored Yuela mình chọn giúp Serawa mà không hiểu sao trong chap 4 hint của em Emi quá nhiều, guest thành partner hết rồi, ban đầu tính đi route em Yuela nhưng sao 3 ngày ngồi luyện công nghe giọng em Serawa hiền diệu quá + thêm cái lần thử đồ em cũng tease khá vui ( Yuela lúc thử đồ từ kuu sang dere cũng kết nên băn khoăn chưa biết lấy em nào trong 2 em ) còn Emi past ngay tức thì vì không mê loli cho lắm => kiểu này chắc là destiny hướng em đến với Serawa rồi ( Elf is so attractive ) :run:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

ơ thế cái dỏng " If you hit on her you will be locked into Yuela's route" trong wiki là sao mình tưởng hit nghĩa là đi xuống xem em ấy luyện kiếm sẽ bị khóa route chứ, sau khi ignored Yuela mình chọn giúp Serawa mà không hiểu sao trong chap 4 hint của em Emi quá nhiều, guest thành partner hết rồi, ban đầu tính đi route em Yuela nhưng sao 3 ngày ngồi luyện công nghe giọng em Serawa hiền diệu quá + thêm cái lần thử đồ em cũng tease khá vui ( Yuela lúc thử đồ từ kuu sang dere cũng kết nên băn khoăn chưa biết lấy em nào trong 2 em ) còn Emi past ngay tức thì vì không mê loli cho lắm => kiểu này chắc là destiny hướng em đến với Serawa rồi ( Elf is so attractive ) :run:
"hit on" ở đây có nghĩa là kéo flag với em.
"Lock into" là đã theo route của em.
Xem luyện kiếm là theo route của Yuela.

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12

"hit on" ở đây có nghĩa là kéo flag với em.
"Lock into" là đã theo route của em.
Xem luyện kiếm là theo route của Yuela.
nhưng hiện giờ đang bên Serawi rồi ( cái số nó định thế mà ):hoho:, à mà giờ đang train 1 mình với em Emi tại chap 4 trong rừng cảnh lv 17 khó đi quá đánh hoài mà nó ra càng lúc càng nhiều mà 1 trong 2 die thì end game luôn:run:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

nhưng hiện giờ đang bên Serawi rồi ( cái số nó định thế mà ):hoho:, à mà giờ đang train 1 mình với em Emi tại chap 4 trong rừng cảnh lv 17 khó đi quá đánh hoài mà nó ra càng lúc càng nhiều mà 1 trong 2 die thì end game luôn:run:
Kiểu này là lọt Emi's route rồi.
Yuela và Serawi ko có cái map đi 1 mình với Emi =))

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Congratulation , you had obtained the RAREST midget =)) with a face of a man and body like a boy =))

Have fun watching all the disgusting H-scene (makeup)

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12

Kiểu này là lọt Emi's route rồi.
Yuela và Serawi ko có cái map đi 1 mình với Emi =))
sao mà khốn nạn thế này ngay cái em mình không muốn nhất mà lại đụng chứ, bây giờ làm gì đây, không lẽ luyện từ chap 2 nữa:latban: làm gì với item và tiền bạc đã kiếm được đây, muốn mang nó theo:khoc:

cái cảnh đi cùng Emi để train khó kinh khủng vừa qua thì nghe sai route thế này sao mà chịu nổi:latban:

Last edited:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

sao mà khốn nạn thế này ngay cái em mình không muốn nhất mà lại đụng chứ, bây giờ làm gì đây, không lẽ luyện từ chap 2 nữa:latban: làm gì với item và tiền bạc đã kiếm được đây, muốn mang nó theo:khoc:
Tránh vỏ dưa gặp võ dứa mà =))

Status
Not open for further replies.