[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ (2014) [ver 3]

cái này là gì mà nó ko cho chọn cái ở dưới nhỉ các bác, tự nhiên thằng olfan tới hỏi xong rồi check ra cái này
Đi đến đoạn nào rồi.
Trước đấy có event gì?
Eida có đến ko?
Choice này hiện ra sau khi nói chuyện với Olfan hay là ra ngoài tìm Liesel và Aru?

shakai

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
2

Đi đến đoạn nào rồi.
Trước đấy có event gì?
Eida có đến ko?
Choice này hiện ra sau khi nói chuyện với Olfan hay là ra ngoài tìm Liesel và Aru?
cái này là nói chuyện với olfan trong thành chọn theo Marshal Eifelia or Marshal Olfan. em chọn olfan xong ra nc với liesel
p/s : tới event
15/ Lúc này thì Annarotte sẽ tấn công bất ngờ bạn sau khi Zafha bị tiêu diệt. Bem trận này và chọn choice giữ em Anes lại.

もしくは怒りを飲み下し、英雄を手厚く扱ってアンナローツェに残る良心を、身の内に引き入れるか。どうするか。 [I try to not rage at her …What should I do?]
アンナローツェを叩き潰す [Crush Annarotte.]
英雄を手厚く扱う [Treat Li Anes with respect.] ☆

Nếu bạn muốn đưa em ấy vào LX thì cứ choice 1 thẳng tiến, ko vấn đề chi cả. Nhưng bạn sẽ ko lấy đc End của Annarotte.
mà chọn nhầm [Crush Annarotte.] rồi save luôn =)) bác nào có save choice này mà theo Liese route đã thắng Ayr Cial trc rồi ko cho em xin

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

cái này là nói chuyện với olfan trong thành chọn theo Marshal Eifelia or Marshal Olfan. em chọn olfan xong ra nc với liesel
p/s : tới event mà chọn nhầm [Crush Annarotte.] rồi save luôn =)) bác nào có save choice này mà theo Liese route đã thắng Ayr Cial trc rồi ko cho em xin
Đầu tiên là Eida tới.
Sau đó là Olfan.
Lúc này ra ngoài thì Liesel và Aru sẽ có
! trên đầu.
Nói chuyện với Aru sẽ theo Eida, còn Liesel thì theo Olfan.

Vụ lỡ save này thì kéo xuống dưới cùng bảng load xem có file auto quick save trước cái choice ko?

shakai

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
2

Đầu tiên là Eida tới.
Sau đó là Olfan.
Lúc này ra ngoài thì Liesel và Aru sẽ có
! trên đầu.
Nói chuyện với Aru sẽ theo Eida, còn Liesel thì theo Olfan.

Vụ lỡ save này thì kéo xuống dưới cùng bảng load xem có file auto quick save trước cái choice ko?
thanks bác

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82

tự chơi thì bao giờ mà đến cái lé vè đó đây thôi giờ đi đọc lại từ chap 1 ráng hết đêm nay đến chap 4 để mà coi hết cái bộ này
http://www.mediafire.com/download/39lc6h9d5g3bx88/kamidori.rar

trong có 3 save 190, 191 và 192.
save 190 trước trận cuối Yuela route - first game, item bt đủ để chơi game 2 mà không thiếu gì.
save 191 trước trận cuối Servalwi route - second game, craft nửa số utimate weapon, arifact thiếu 2-3 cái gì đấy, done hết event new game+
save 192 trước trận cuối Emelita route - third game, full utimate weapon, full arifact, all char full stats, tóm lại là next game vào hard mode đánh boss như đánh mob, map extra vào lần đầu 3 turn clear, lần sau chưa cần hết 1 turn :146:

mi thích khiêu chiến game từ đâu thì down về load save đấy đánh nốt battle cuối rồi save data new game
Thích tự chơi thì xài của ta :183:

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12

Thích tự chơi thì xài của ta :183:
quá mệt rồi lão à giờ đang dùng cái full save của Maou chơi 6 tiếng đã đến chap 4 ( trước đó tự luyện từ đầu mất 3 ngày mới đến được đây ) giờ thì hiểu cái cảm giác Yomost chơi mà không có full save ( luyện cấp quá mệt luôn, kiếm source là muốn điên đánh hoài mà không ra, chỉ là cái cảm giác chế đồ clothes với mấy cái khác đúng là có tuyệt, nói chung là vừa excited mà cũng exhausted đúng là Yomost ) nên giờ chủ chương đọc novel thôi không luyện nữa, biết cảm giác luyện thế nào là được rồi:run:

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0

Cái cảm giác save/load thần chưởng nó cũng phê không kém :156:

Sầu Thiên Cô Nữ Hiệp

Hako desuyo!
Super Members
Reaction score
68
Credits
0

Cảm ơn nhé. Àh, mình thấy có mấy cái card có 4 lv, luyện lv cho card từ 1 lên 4 có đc thêm cái gì ko :vetay:

Status
Not open for further replies.