[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.
Reaction score
380
Credits
0
Tự hỏi không biết có link trước ngày bán game như trước không, 26/4 mới bán mà 25/4 đã thấy có link trên AS rồi. :sheep:

Prince Dark

Member
Reaction score
0
Credits
0
Ai có hướng dẫn game "Soukai no Oujotachi" hoặc Path Eng, giao diện Eng hoặc đơn giản là các nút hướng dẫn trong mục BATTLE thì cho mình xin với. Mình down về chơi mà chẳng biết chơi ntn nữa hjx

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Ai có hướng dẫn game "Soukai no Oujotachi" hoặc Path Eng, giao diện Eng hoặc đơn giản là các nút hướng dẫn trong mục BATTLE thì cho mình xin với. Mình down về chơi mà chẳng biết chơi ntn nữa hjx
Lúc trước hình như lão Nô có hướng dẫn cách chơi rồi thì thử tìm lại thử xem :208:

Last edited:

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Thì đành đợi mấy sếp up lên MF với mega vậy, chứ dạo này ở KTX, chả xài torrent được :123:
BTW, mạng hết lag rồi :67:

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Chắc bác xài cáp quang. Mạng nhà mình tuần trước về xài không chịu nổi, load ảnh còn không nổi, giờ thì đỡ hơn rồi

johnyduy

Trap Cadet
Reaction score
7
Credits
0
Mọi người ơi, cho mình hỏi ngoài lề tí

Mình dùng ITH để dịch câu thoại trong Madou Koukaku nhưng có vẻ như ITH chỉ bắt được nội dung của dòng cuối cùng (dòng thứ 3) trong cả câu thoại cảu 1 nv. Nội dung 2 dòng phía trên ITH chỉ hiện lướt wa nên mình đọc ko kip. Mình đã chỉnh text speed xuống thấp nhất nhưg ITH vẫn dịch ko kịp. Có cách nào để tất cả nội dung trong một lượt thoại được dịch đồng loạt ko?

Thank

Status
Not open for further replies.