[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

hades592

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0
Các bác cho mình hỏi ngoài lề 1 chút. Mình cài game Madou Koukaku ở ổ D , bây giờ win bị lỗi mình muốn format ổ C cài lại win. Không biết sau khi cài lại thì có chơi game bình thường ko? nếu ko thì phải back up những file nào ? Mong các bác giúp đỡ !

Hako-chan

Staff member
Administrator
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
2,895
Credits
116
Các bác cho mình hỏi ngoài lề 1 chút. Mình cài game Madou Koukaku ở ổ D , bây giờ win bị lỗi mình muốn format ổ C cài lại win. Không biết sau khi cài lại thì có chơi game bình thường ko? nếu ko thì phải back up những file nào ? Mong các bác giúp đỡ !

Cóp game sang máy khác hoặc ổ khác sẽ mất toàn bộ save lẫn setting, game ko chạy dc ở chế độ window luôn, chưa tính vào game sẽ bị lỗi random nhé :)

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0
Vẫn chơi bình thường, nhưng cứ một chút là nó sẽ hiện ra cái bảng này, phải tắt liên tục rất khó chịu

Mình đã bị 2 lần, 1 lần do cài lại win, 1 lần do chép sang USB để mang đi nơi khác chơi

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Cài lại game thôi.
Hàng Eushully nó ăn thẳng vào registry. Mất Win thì cài lại Win vào game sẽ lỗi loạn xạ (mất save là chuyện đương nhiên)
Xin chia buồn cùng gia quyến :139:

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
Mình cũng đã thử chép sang ổ khác nhưng sau khi chép nó không khởi động được luôn phải uninstall :203:

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0
tốt nhất là copy cái save, giữ lại cái file Madou để sau khi cài win rồi cài lại game lân copy cái save
như mình nè, 20 lần cài lại win, 20 lần làm như thế =))

hades592

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0
Chân thành cảm ơn sự tư vấn của các chuyên gia, vậy là phải cài lại game va back up file save.Bắt đầu tải game vậy :99:

UchihaBeast

Legendary Fapper
Reaction score
28
Credits
0
Kinh nghiệm nhiều nhĩ =))
Cài lắm thế :208:
cái lap sida bị hư cái ổ cứng nên phải cài win lại gần 20 lần, các chuyên gia lúc đó cũng bó tay, cuối cùng là đi tông 13GB hentai(mỗi hentai trung bình từ 90-100MB) và tầm vài chục GB JAV =))
và mỗi lần làm cứ bị quên là cài lộn ổ này nọ =))
cuối cùng là bỏ ra 3 triệu mua lại cái ổ cứng và bây giờ thì .... ok
PS: có nguy cơ vài tháng sau lại bị tiếp =))

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
cái lap sida bị hư cái ổ cứng nên phải cài win lại gần 20 lần, các chuyên gia lúc đó cũng bó tay, cuối cùng là đi tông 13GB hentai(mỗi hentai trung bình từ 90-100MB) và tầm vài chục GB JAV =))
và mỗi lần làm cứ bị quên là cài lộn ổ này nọ =))
cuối cùng là bỏ ra 3 triệu mua lại cái ổ cứng và bây giờ thì .... ok
PS: có nguy cơ vài tháng sau lại bị tiếp =))
Thành tích của các hạ thật đáng khâm phục tại hạ xin bái phục :115:

Status
Not open for further replies.