[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Interface v0.2) [ver 3]

bác nào fusion ra đc con quái nào ngon chưa đem lên show vài tấm nào =))
lộ boobs k à :muttay: post k bít bỏ spoil = cần số post
à có xong con bell đánh sập nhà lão garmus thì lão sẽ gia nhập

Last edited:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

thế chờ thỉnh ma vương về =))

choice 2 choice 3 chọn cái nào bác :mohoi:

Last edited:

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

cái này là lúc nào , bác phải cho e cái hoàn cảnh chứ e cũng k biết tiếng jap đâu ợ :happy:

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1

cuối cũng đã lấy dc em elf => mệt vãi đạn

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

xong cái choice này là tụi Ranahaim Kingdom nó gây chiến với mình đấy em chọn thử cả 2 cái rồi mà ko thấy khác biệt :mohoi:

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1

^ khác chứ 1 cái là bem liền,1 cái là chợ vài turn nữa mới bem
p/s có item nào giúp tele về thành chính ko các chú

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

cả 2 cái đều là bem liền mềnh thử cả 2 rồi :mohoi:

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

xong cái choice này là tụi Ranahaim Kingdom nó gây chiến với mình đấy em chọn thử cả 2 cái rồi mà ko thấy khác biệt :mohoi:
trước cái này là em tóc tím tới phải k vậy? nếu là trước đó em tóc tím tới thì cũng có lựa chọn 1 là đình chiến 2 là chiến tiếp -> đình chiến sẽ tới lựa chọn vs lisse ( em cũng nghi cái ảnh là TH này tại chỉ thấy lúc này là lise giận dữ) , trong 2 option 1 là giữ em ấy làm si` lav 2 là cho làm unit , k có gì xày ra là do phải chờ tí nữa ( nếu làm sì lav thì có cảnh h-scene và nhốt em này vào tù rồi chờ nhà rana khai chiến thì đập sạch nó, chứ nếu tự nhiên khai chiến thì em tóc tím tự tử => dc thằng vua và con tóc trắng làm unit , có cảnh h-scence 2 em tím và trắng)
còn nếu đình chín mà cho em tóc tím làm unit thì vác em nó đi đánh nhau rồi sẽ có cảnh em ấy tự hiến -> rồi chờ event con em tóc trắng tách ra vs thằng anh ( k chắc con em nào nhé tím hay trắng vì mình đi cái làm nô lệ) => thằng anh khai chiến giết sạch thì sẽ lúc này em trắng và tím sẽ làm unit thằn anh k gia nhập ( đánh từ từ xem có event này nọ k nhé tại cái này e chưa đi k chắc)

còn k thì là lúc ==! chọn tiến công tribe ( nếu cài này thì đâu liên quan bọn rana) cảnh tiến công tribe thì lũ musketeer sẽ đánh mình

Last edited:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

^ khác chứ 1 cái là bem liền,1 cái là chợ vài turn nữa mới bem
p/s có item nào giúp tele về thành chính ko các chú
Tacktics mục thứ 2 BASE , lựa chọn thứ 2 TELEPORT : chọn thành -> chọn đạo quân ( max 9 đạo quân ):hihi:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

trước cái này là em tóc tím tới phải k vậy? nếu là trước đó em tóc tím tới thì cũng có lựa chọn 1 là đình chiến 2 là chiến tiếp -> đình chiến sẽ tới lựa chọn vs lisse ( em cũng nghi cái ảnh là TH này tại chỉ thấy lúc này là lise giận dữ) , trong 2 option 1 là giữ em ấy làm si` lav 2 là cho làm unit , k có gì xày ra là do phải chờ tí nữa ( nếu làm sì lav thì có cảnh h-scene và nhốt em này vào tù rồi chờ nhà rana khai chiến thì đập sạch nó, chứ nếu tự nhiên khai chiến thì em tóc tím tự tử => dc thằng vua và con tóc trắng làm unit , có cảnh h-scence 2 em tím và trắng)
còn nếu đình chín mà cho em tóc tím làm unit thì vác em nó đi đánh nhau rồi sẽ có cảnh em ấy tự hiến -> rồi chờ event con em tóc trắng tách ra vs thằng anh ( k chắc con em nào nhé tím hay trắng vì mình đi cái làm nô lệ) => thằng anh khai chiến giết sạch thì sẽ lúc này em trắng và tím sẽ làm unit thằn anh k gia nhập ( đánh từ từ xem có event này nọ k nhé tại cái này e chưa đi k chắc)

còn k thì là lúc ==! chọn tiến công tribe ( nếu cài này thì đâu liên quan bọn rana) cảnh tiến công tribe thì lũ musketeer sẽ đánh mình
em ấy chưa tới em ấy mới tới nhà 3 em ki sĩ thôi :mohoi:

Status
Not open for further replies.