[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1
Cái đó nằm trong cái BG 2 rồi thím mà ko biết cái game mới này là hợp giữa BG 1 với 2 lại với nhau hay ko
.

............................
chắc ko kết hợp đâu vì bên BG 2 có Ekuria mừ

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
^^ thì mình nói rõ rồi mà VN mới ra coi như là alternative phiên bản đầu tiên ( còn chuyện kết hợp BG 1, 2 thì không biết ) sau dấu "," là mình nói tới diễn cảnh trong BG2, nhưng cốt truyện phần mới lại là phần sau của Ikusa Megami VERITA cái mà cho đến nay vẫn không hề biết chuyện gì xảy ra trong đó vì có luyện đâu, và không ai bàn cả, hoặc là gần như ai cũng chỉ quan tâm gameplay còn cốt truyện thì hoàn toàn không quan tâm, mình thì quan tâm cốt truyện nhiều hơn là gameplay, nên muốn biết mà chưa hề nhận câu trả lời nào mong muốn hết :run:

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Tất cả chỉ là dự đoán :)) cầu ra game xong mới biết story nó như thế nào.
Nhân tiện hỏi luôn có ai biết bật minimap thế nào không. Chơi cái trial rồi mà chả biết bật lên chỗ nào :95:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Tất cả chỉ là dự đoán :)) cầu ra game xong mới biết story nó như thế nào.
Nhân tiện hỏi luôn có ai biết bật minimap thế nào không. Chơi cái trial rồi mà chả biết bật lên chỗ nào :95:
Trong cái Map EX của cái Trial ko hiện cái Minimap đâu nhé
.

............................

NSN

Member
Reaction score
5
Credits
0
các thánh cho e hỏi cái Verita dummy cut nó cắt đi những phần nào nhỉ, và có ảnh hưởng nhiều đến game ko?

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
các thánh cho e hỏi cái Verita dummy cut nó cắt đi những phần nào nhỉ, và có ảnh hưởng nhiều đến game ko?

Ko cắt các H-scence của thím đâu mà sợ. Nó chỉ bỏ đi các thứ ko cần thiết trong game thôi. Nhưng nếu dùng bản DC rất có thể bị dính cái cửa sổ thông báo lỗi đấy
.

.................... ............. ........

emkugaxx

Member
Reaction score
1
Credits
0
có chương trình nào mở mấy file của game ess để dọc phá không giới thiệu em với

Status
Not open for further replies.