[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Noi chung là ko biết thì đừng có táy máy kẻo khỏi chơi lun :P
Mạng yếu thì đợi link Mf hay Mega ma down, mấy bác trên này nhanh tay lắm khỏi lo
PS: mới đi thực tập về len 4rum thấy tăng thêm 100 page :135: xem sơ wa thấy toàn chém gió :135:
À cái Memoria có gì hot ko bà con, và chính xác thì khi nào nó ra , sắp t4 rồi cỏn gì
Ngày ra thì ở trên title kìa bác :175:

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0
[MENTION=45]Vô Lệ[/MENTION] Chụp giùm mình 1 tấm screenshot Madou Koukaku nhé, cái title screen ấy, có 7 icon ending ở dưới.

Prince Dark

Member
Reaction score
0
Credits
0
Help me! Madou koukaku! Sao mình chơi 1 tý là nó hiện ra cái bảng này! Ấn Yes thì chơi tiếp nhưng 1 lúc lại hiện ra tiếp (việc này gây khó khăn cho tôi trong việc cắm máy), còn ấn No thì out game luôn @@ Lúc trước chơi đâu có bị vụ này đâu? Sao 1 thời gian chơi lại giờ nó bị cái bệnh này zậy? Ai giúp tui với !!!

P/s: Cái Ending thứ 4 từ bên trái đếm qua ở đâu ra thế? Làm sao có thế? Tìm chỉ có 7 Ending thôi mà @@

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Help me! Madou koukaku! Sao mình chơi 1 tý là nó hiện ra cái bảng này! Ấn Yes thì chơi tiếp nhưng 1 lúc lại hiện ra tiếp (việc này gây khó khăn cho tôi trong việc cắm máy), còn ấn No thì out game luôn @@ Lúc trước chơi đâu có bị vụ này đâu? Sao 1 thời gian chơi lại giờ nó bị cái bệnh này zậy? Ai giúp tui với !!!

P/s: Cái Ending thứ 4 từ bên trái đếm qua ở đâu ra thế? Làm sao có thế? Tìm chỉ có 7 Ending thôi mà @@
[MENTION=44]Maou-sama[/MENTION]: lỗi direct 3D phải ko lão ::95:
Thì chỉ có 7 End thôi chứ ko phải 8 đâu :71:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
sửa lỗi đó như thế nào hả bạn? help me!
Cái này là cài game vào ổ D sau đó cài lại Win hả ? Hay copy vào USB mang đi chỗ # chơi ?
Nghi lắm, nếu đúng thì kiểu này mất registry rồi, cài lại game thôi =))

Prince Dark

Member
Reaction score
0
Credits
0
nhưng mình không có làm mấy vụ Maou-sama nói, vẫn giữ nguyên game chỗ cài đặt, không move đi đâu hết, cũng không cài lại máy luôn......!

Status
Not open for further replies.