[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Cho mình hỏi vào cái nhà LX nếu như feed 1 em nhiều lần thì có được tăng thêm gì không?
có 5 em cho 5 lv của cái nhà h max thì em ấy sẽ làm unit em bả chủ là thứ 6 nhưng phải NG+ mới có :mohoi:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Sau khi hội nghị bàn tròn có 2 đợt lựa chọn với em Liselle

1 đợt 2 option ( khác nhau gì ko vậy ? )

1 đợt 3 option thăm các quốc gia ( cái này có ảnh hưởng đến route ko ? )

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0

tactics tab 2 mục cuối để tăng khả năng khai thác đc ore và soil rare :mohoi:

mà bợn đã đánh thắng em ấy chưa, hồi trước mình chơi đánh ko lại load save chọn dòng 2 cứ vài turn em ấy hỏi 1 lần khoảng 3 hay 4 lần gì đấy :mohoi:
her bác sy turn 26 đã có em công chúa elf sao mình turn 36 rồi chưa có nhỉ em Meimei của bác lv mấy thế sy :mohoi:
Rồi xong, chọn dòng 1 đánh thua, em ấy bảo hẹn đánh tiếp nên chắc cú chơi tiếp, ai ngờ đâu, thôi vậy để NG+ vậy =))

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

Rồi xong, chọn dòng 1 đánh thua, em ấy bảo hẹn đánh tiếp nên chắc cú chơi tiếp, ai ngờ đâu, thôi vậy để NG+ vậy =))
NG+ đánh cho dễ đánh thắng em ấy đợt đầu chưa xong đâu =)) trận 2 em ấy còn hóa dragon form :mohoi: trận 3 thì chỉ đơn giản là mốc lớp cái base :hoho:

cái đầu các bác ấy nói là choice 1 là để chiến luôn với nước thằng Kreis choice 2 là để đình chiến lại vài turn sau :mohoi:

Last edited:

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Thím Sy chơi nhanh nhỉ, mềnh còn chưa đánh đc ai nữa =)). Nhìn lại mình yếu thê thảm =))

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

NG+ đánh cho dễ đánh thắng em ấy đợt đầu chưa xong đâu =)) trận 2 em ấy còn hóa dragon form :mohoi: trận 3 thì chỉ đơn giản là mốc lớp cái base :hoho:
Trận 2 đánh 1 con rồng #.
Do bị nhiễm độc từ cái vụ Crystalized của Melkia nên 1 số Dragon bị hóa điên.
Trận 3 là Ayr Cial bị ,đám rồng đến để giết em ấy (luật của tộc rồng là ai hóa điên đều phải chết)
Trận này tốc độ lên bụp cái base là xong.

Nếu ko duel được nữa thì có 1 cách là tấn công cái núi.
Bắt em ấy về làm sờ lếp :|

1/ Chọn hòa hoãn hoặc tiếp tục chiến tranh với Yul Gasol (choice theo thứ tự này luôn)
2/ Chọn đến thăm các Marshal : Eida - Orfan - Garmus.
Nên đến tìm Garmus .Sau đó chọn choice theo thứ tự 2 - 1 (nghi ngờ có người làm trò cái Capital - Trừng trị kẻ đó)

Sau này Garmus đến tìm thì chọn choice 1 (sẽ thành Emperor nếu cần thiết) và Bell (choice 1 - thành thật)

Last edited:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

Mình cũng chọn dòng 1 , đánh thua nhưng trước khi thua chon option Rút lui ở menu quân đội xong vài turn em ấy lại viếng thăm và củ hành mình tiếp ( kéo dài 3 -4 turn ) đó

Syaoran_Real

Trap Cadet
Reaction score
11
Credits
6

Trận em ấy hóa Rồng là mình đánh trúng luôn đó
Đừng có dại mà nhào vô nhé

@Kona : Meimei mới 36 nhưng lúc Meimei đến hỏi mình thì Choice 2 Choice 1 là ăn tạch ngay

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

weiss lv 28~30 đánh cho dễ :mohoi:
Trận em ấy hóa Rồng là mình đánh trúng luôn đó
Đừng có dại mà nhào vô nhé

@Kona : Meimei mới 36 nhưng lúc Meimei đến hỏi mình thì Choice 2 Choice 1 là ăn tạch ngay
hình như mềnh vẫn chưa có cái choice nào của em Meimei :mohoi:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Quên.
Các bợn xây 8 cái Monster Cage nhé.
Có cái quest yêu cầu đấy.
Sau đó sẽ là 1 đống quest đi bắt mobs =))

Status
Not open for further replies.