[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Thằng vẹo này có đám đàn em (toàn gái) 3x, nó vào 2 skill là đám quân mình nằm =)). Quân nó thì đông như quân Nguyên =)). Đánh thế vẹo nào h =))
Cậu chọn Hard mode thì nó mới trâu Easy ( quá dễ ) với Normal ( tàm tạm ) thì đâu có gì khó :muttay:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Nếu khiêu chiến với pé Tai Cáo thì mình có dc em nó kô
đc bắt em nó rồi chọn choice 1 =)) còn cách vào route mềnh ko biết =))
phải chế đồ nhiều thì nó mới cho phép chế đồ cấp độ cao , màu xanh là phép thuật ( dùng combine Monster , màu vàng là vũ trang thì phải , bên mình món đó mình chế nhớ 75% là vậy )

bạn chọn Quest Lv 10 ( cho no tự luyện nhờ khắc thuộc tínhh + ưu tiên theo TURN Element ) , Dungeon cao hơn thì phải nhờ Character mạnh hơn thui
càng chế cái ống vàng nó càng giảm =))

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Cậu chọn Hard mode thì nó mới trâu Easy ( quá dễ ) với Normal ( tàm tạm ) thì đâu có gì khó :muttay:
h cái địa điểm tiếp theo tớ định đánh nó 11 đứa, đứa nào đứa nấy trâu như quỷ, tớ chơi nor, đám của tớ chỉ tầm 1x thôi. Nếu xài toàn lực thì ko kịp thời gian, tại nó chơi đểu tướng gần hết máu chạy về nhà núp xong ra xài skill @_@

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

đc bắt em nó rồi chọn choice 1 =)) còn cách vào route mềnh ko biết =))

càng chế cái ống vàng nó càng giảm =))
Chơi éo đọc choice nó viết gì àh :hoi:
Dùng H-code hook được tốt ,chịu khó đến choice thì mở ITH lên copy lại câu vì mấy cái choice nó dính vào nhau.
Lười thế này thì hiểu thế éo nào được cốt truyện =))

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

Dùng H-code hook được tốt ,chịu khó đến choice thì mở ITH lên copy lại câu vì mấy cái choice nó dính vào nhau.
lần trước chơi chọn choice 1 em nó mới gia nhập mà :mohoi: chọn choice 2 thì mất dạng :mohoi:
đây NG+ vừa bắt em nó đây choice 1 wa turn làm phát h scene em nó gia nhập

Last edited:

Syaoran_Real

Trap Cadet
Reaction score
11
Credits
6

Em nó có gây chiến với mình kô
Hay mình phải gây chiến với em nó

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

Em nó có gây chiến với mình kô
Hay mình phải gây chiến với em nó
em nó trung lập , mình là đàn ông phải chủ động xúc nó , nhầm , chinh phạt quốc gia đó :happy:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

lần trước chơi chọn choice 1 em nó mới gia nhập mà :mohoi: chọn choice 2 thì mất dạng :mohoi:
Đồ nông dân =)) ,chờ 1 thời gian chứ.
Choice 2 là giải cái brainwash nên em ấy phải nằm viện 3 turn (sau khi bắt được em ấy ,chờ 1 turn ,vào Castle ,chỗ phòng giam sẽ có H-scene)
Sau vài turn em ấy sẽ theo.

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1

mình đánh tới tận turn 40 mà thím rồng chưa tới pk là sao
TT_TT,

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

Skip + Beat + Fap = Rance , yeah , Rance is coming :gianxao:

mình đánh tới tận turn 40 mà thím rồng chưa tới pk là sao
TT_TT,
Thím ấy chê bạn " yếu sinh lí " đó mà , về luyện Maou Koukaku nhìu hơn đi :D
p/s: game 1 ko có đâu , game 2 em ấy mới xuất hiện ( có thể do Option đầu game chăng ) ?:muttay:

Status
Not open for further replies.