[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Skip + Beat + Fap = Rance , yeah , Rance is coming :gianxao:

Thím ấy chê bạn " yếu sinh lí " đó mà , về luyện Maou Koukaku nhìu hơn đi :D
p/s: game 1 ko có đâu , game 2 em ấy mới xuất hiện ( có thể do Option đầu game chăng ) ?:muttay:
sai chấp nhận ko ý kiến =)) h làm sao kiếm đc cục đá kia kìa :mohoi:

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

4 tướng Main lv 50 rồi thì quân đối phương có mạnh hơn không các bác 8-}

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Qua turn chúng nó có mạnh thêm ko nhỉ, hay là vẫn thế @_@

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0

Cái chính h là trong tay em đang có 4 Tướng lv 50, đang cần biết để có gì luyện thêm vài em nữa 50 8-}

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

mua trong Shop có ko ? Max level Shop ( LƯU Ý : Có 2 loại SHOP 1-tự xây và 1-ngay cái vùng đất mới vào cạnh nhà mình bên tay phải đc xây sẵn , shop này bán item khác hiếm hơn shop mình tự xây đó )
4 tướng Main lv 50 rồi thì quân đối phương có mạnh hơn không các bác 8-}
Qua turn chúng nó có mạnh thêm ko nhỉ, hay là vẫn thế @_@
trước đây có bạn nào nói là nó lên lv từng ngày đó ko bít phải ko , mình chưa test thử

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

mua trong shop thành レイムレス ==! cục đá của em thì vẫn đang bí

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Cái Ap với patch có giúp ích gì ko nhỉ @_@. Haiz cái save mình chơi thất bại quá, chắc phải chơi lại thôi T_T. H mới nhớ ra là chưa cài AP lẫn patch @_@

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

Cái Ap với patch có giúp ích gì ko nhỉ @_@. Haiz cái save mình chơi thất bại quá, chắc phải chơi lại thôi T_T. H mới nhớ ra là chưa cài AP lẫn patch @_@
chơi clear luôn đi rồi NG+ lại sau
mua trong shop thành レイムレス ==! cục đá của em thì vẫn đang bí
tks bác để em xem thử :mohoi:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

Cái Ap với patch có giúp ích gì ko nhỉ @_@. Haiz cái save mình chơi thất bại quá, chắc phải chơi lại thôi T_T
Ap thêm nhân vật + map + item

Patch fix 1 số vấn đề mà mình cũng hỉu sơ sơ là ... vấn đề

Thất bại là mẹ thành công , đi lại thôi nào và lần này chọn Hard mode để đi lại típ nhanh hơn :acac:

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

à các bác nâng cấp nhà mua đồ ( có sẵn ở mỗi thành nhé) nó ra đá mới đấy ==! làm kẹt nãy h cả tiếng. chế xong mới có event ==! vãi game

Status
Not open for further replies.