[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

à các bác nâng cấp nhà mua đồ ( có sẵn ở mỗi thành nhé) nó ra đá mới đấy ==! làm kẹt nãy h cả tiếng. chế xong mới có event ==! vãi game
trước ko biết cái vụ này có vài vùng em đập cái chợ rồi xây lại đc ko nhỉ :mohoi:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

trước ko biết cái vụ này có vài vùng em đập cái chợ rồi xây lại đc ko nhỉ :mohoi:
cứ thử đi , có gì ko đc thì load lại :lambam:

P/S: mà sao mình với bạn Wolf cùng giúp bạn mà bạn chỉ thank mỗi bạn Wolf thui zậy :longlanh:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

cáo lỗi cáo lỗi =)) thế mềnh like bợn 1 phát nhé =))

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

à các bác nâng cấp nhà mua đồ ( có sẵn ở mỗi thành nhé) nó ra đá mới đấy ==! làm kẹt nãy h cả tiếng. chế xong mới có event ==! vãi game
Vấn đề là khi nâng cấp nó đòi đá cấp cao hơn. Mà đá cấp cao ở đâu ra? => Đi đánh chiếm nhà ng ta thu hoạch mới có =))

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

cáo lỗi cáo lỗi =)) thế mềnh like bợn 1 phát nhé =))
Mình chọc bạn thui chứ có sao đâu :acac: , mà bạn đã NG+ chưa , mình đi NG+ chọn Option giữ lại các công trình thì công trình bên phe địch có giữ lại ko ta ? thấy chiếm xong vùng đất nó giữ lại <<< nếu thế thật thì quân địch đc mình xây cho nhà cao cửa rộng nhìu wa' trời đấu sao lại :banh2:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

đang NG+ đây nếu xây lại mà ko đc thì .... viễn cảnh đau thương =))

Last edited:

Syaoran_Real

Trap Cadet
Reaction score
11
Credits
6

Kô biết Game này có lấy dc Eushully-Chan kô ta

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

đang NG+ đây nếu xây lại mà ko đc thì .... viễn cảnh đau thương =))
Thì chúng ta sẽ thấy bạn Kona NG++ :))

Kô biết Game này có lấy dc Eushully-Chan kô ta
tương lai có thể có nếu fan đòi hỏi dữ dội wa' và . . . AP mới ra đời ,ko phải Eushully-chan thì cũng mấy em xinh tươi khác:love2:

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0

Vấn đề là khi nâng cấp nó đòi đá cấp cao hơn. Mà đá cấp cao ở đâu ra? => Đi đánh chiếm nhà ng ta thu hoạch mới có =))
=)) test nãy h mấy khu đất chiếm dc thì mỗi cái reimres fort là có NL cao cấp hiếm, còn mấy chỗ khác toàn y chang xây ở thành chính ( chiếm chưa hết bản đồ nên cũng k chắc lắm, tại thấy lại có cục sắt lạ hoắc xuất hiện , cái này ở remires lv5 cũng k có)

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

Thì chúng ta sẽ thấy bạn Kona NG++ :))

tương lai có thể có nếu fan đòi hỏi dữ dội wa' và . . . AP mới ra đời ,ko phải Eushully-chan thì cũng mấy em xinh tươi khác:love2:
có rồi đừng trù yểm =))
à bác leon bác xong cái quest 205 chưa :mohoi:

Last edited:
Status
Not open for further replies.